Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV na nyinyi pia mmenunuliwa au...............?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Livanga, Jun 10, 2012.

  1. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Imeniwia vigumu kuamini nilichokiona leo ila ndio ukweli. ITV walitangaza habari kuhusu kifo cha muasisi wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo na mara wakapata kigugumizi then wakaweka habari ya maji. At the end nilitegemea wangeomba msamaha lakini haikuwa ivyo. Sasa swali langu ni je wamepigwa marufuku kutangaza habari za CDM au ni uwoga kwa chama tawala kwani pia katika habari hiyo walisema chadema wahoji kwanini CCM hawakutoa majibu kuhusu swala fulani(sikulisikia vizuri)

    MY TAKE KWA VYOMBO VYA HABARI:
    Tunapo andika habari kuhusu chombo fulani cha habari haina maana kwamba inatoka kinywani/kichwani kwa anayeandika bali ni mtizamo wa watanzania wengi kwa chombo husika. So please jirekebisheni tanzania ya sasa sio ya zamani.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu tutende haki kwa wenzetu ITV.Ni kweli kulikuwa na muingiliano wa taarifa.Hata hivyo mwishoni ITV wametoa taarifa mbili za CDM.Moja mkutano wa Dr Slaa huko Ruangwa na taarifa ya Mnyika kuhusu mazishi ya Bob Makani.Na taarifa zote zilipewa muda wa kutosha kabisa.
     
  3. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,447
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    ...mi mwenyewe nimeshangaa na ckuelewa kwnn imekuwa vile?au makusudi?
     
  4. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,447
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    ...ok,asante kwa kutujulisha
     
  5. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ishu sio kutoa habari bali ile ambayo ina ujumbe fulani kwa Serikali au chama tawala wanaipotezea kama iyo nina imani ilipotezewa baada ya kuwa na kipengele cha "Chadema wahoji kwanini CCM hawajajibu hoja fulani kutoka kwa wananchi katika mkutano wao".
     
  6. k

    kaeso JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na nyie mmezidi kulalamika, mengine ni matatizo ya kibinadamu na kiufundi. Tatizo kidogo tu mmenunuliwa......!!
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naamini lilikuwa tatizo la kiufundi tu....Kosa kubwa la TV zetu ni kutokuomba radhi watazamaji pale linapojitokeza tatizo la kiufundi...
     
Loading...