Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV na mipango ya KUHUJUMU WAPINZANI

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kachanchabuseta, Jun 15, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo katika hali ambayo sikutegemea nimetoka kazini mbio mbio kuja kuangalia taarifa ya habari nikuwa na hamu ya kuangalia na kusikiliza kambi ya upinzani wakitoa bajeti yao mbadala, lakini sikuona kilichotokea HEADING YA ITV ilikuwa bajeti mbadal ya upinzani cha hajabu zitto kupewa sekunde 8 na kipengele alichoongea ni posho tu

    Yaan ITV wameona cha maana kilichoongelewa na zito ni posho tu??? kwanini zitto anapewe second 8?? wakati taarifa nzima wengine wanapewa more than 2-3 minutes unaelewa na content za habari lakini bila ya kusoma JF huwezi kujua zitto kaongea nini . ITV huu sio usawa kukandamiza wapinzani na kukumbatia magamba na kuuwa democracia, kwanini mkullo alipewa more than 8seco????? kwanini ITV mnadhalau wapinzania??? je yaliyoongelewa leo hayana umuhimu?


     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwani Zitto mchaga?
     
  3. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani yeye si amesoma kwa niaba ya chama? Mmezoea kila kitu wachaga mbona itv imewachunia cdm muda mrefu tu sasa au yenyewe ya msukuma
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Jiheshimu mdogo wangu! Uchaga umetokea wapi hapa?
     
  5. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwahiyo angeongea Mbowe muda ungeongezwa??
     
  6. M

    MAURIN Senior Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni matatizo ya kiufundi tu na bahati mbaya,ITV wanetu sana wale mabwana sio kama malimbukeni TBC
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Siyo hii tu.,hata jana kuna ishu zilikuwa kwenye heading ya bunge alafu wakadisplay mengine,ITV wanafiki sana wanatoa habari nusunusu...ni bora hata ya star tv
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mmiliki wa ITV ni kabila gani vile?
     
  9. Amakando

    Amakando Senior Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ******
     
  10. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli itv ni wanafki sana yani wao wapo vuguvugu hawatikujulikana wapo upande gani.
    tunawaomba wabadilike na wawe fair hiyo tabia yao itawaponza.
     
  11. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Jaman mnawaonea itv, wako fair tatizo teknolojia yao bado ipo chin.. Na ndomana hawarush live
     
  12. z

    zamlock JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    itv ni wanafiki bora mlimani tv wamejitahidi alafu leo si wamekata umeme makusudi hlo linajukikana
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Nepi wanavalishwa watoto tu, wakubwa kwanini mnomba kavalishwa?
     
  14. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanafiki tu hawana ishu kwenye uzalendo wa kanchi ketu
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na wewe unataka kuveshwa?
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Bora sisi tulio Mtwara hatutumii umeme wa grid. Tunakula Artumas kwa kwenda mbele! Umeme unakatika na kurudi baada ya dk15-30 tu! sema nao wamezidi kuiogopa CDM.Kipindi kile Dr Slaa pale Jangwani yaani basi tu!
     
Loading...