Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV na maadhimisho wiki ya nenda kwa usalama barabarani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by don-oba, Sep 17, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanajamii, muda si mrefu kulikuwa na kipindi ITV wakimhoji Ernest Sango kamanda wa polisi kutoka mkoa wa pwani, juu ya maadhimisho ya wiki ya nenda kwa usalama barabarani. Pamoja na mambo mengine kamanda Sanga kupitia ITV ameviomba vyombo vya habari kutangaza maadhimisho hayo. SWALI: HIVI ULE MGOMO WA WAANDISHI KUTOKANDIKA NA KUTANGAZA HABARI ZA KIPOLISI UMESITISHWA?.
     
  2. c

    chaudere Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wao ni waandishi tu...kumbuka kuna wamiliki wa vyombo vya habari...ukienda kinyume na boss utakula wap? au TANZANIA DAIMA ndo itaaajiri waandishi wa habari wote??
     
  3. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nashangaa.
     
  4. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sasa hapa suala la TANZANIA DAIMA linatoka wapi?
     
  5. l

    luckman JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    upuuzi wake ndo uemtuma hivo!anadhan tamko la waandishi juu ya kutorepoti habari za [polis)limeshinikizwa na chadema, tanzania daima inamilikiwa na mbowe! so connect those dots! ila mpuuze huyo¬!
     
  6. C

    CRITO Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ujinga mkuu.hujui mmiliki wa tanzania daima mpakaumseme mbowe? mbona afadhali hata ya huyo unayemsema bana
     
  7. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,257
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    katika tansinia ya habari habari mmliki ana nguvu sana kiasi kwamba kipi kitangazwe na kipi kisitangazwe kulingana na yeye anavyoona inafaa
     
  8. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TBCCM si ipo wataisoma namba waliona raha kuua
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana habari ni kama makali ya panga hayawezi kamwe kumenya chungwa
     
Loading...