Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV na kipindi cha spoti kizaazaa

Discussion in 'Sports' started by pilau, Sep 8, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nakubali kuwa kipindi hiki kina umuhimu wake katika kuendeleza na kujadili michezo mbalimba nchini, lakini kinachonikera na kunifanya kupata kizaazaa ni wale wanaoshiriki katika vipindi hivyo, kwa kweli uchangiaji wao, ni mwepesi na hauna mvuto tena, binafsi nawashauri waandaaji wa kipindi hiki kufanya ubunifu na kutafuta watu wengine kuwezesha kipindi kiwe na mvuto na maana halisi maana sura ni zile zile hawana jipya, na nina wasiwasi na kama watu hao wanashughuli maalum mjini au kazi yao ni mdomo, au niulize ni watu gani na wenye sifa zipi wanastahili kuendesha kipindi hiki
     
Loading...