Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV na habari za saa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtende, Mar 28, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    jamani hivi mimi tu wananiboa au hata wewe? siku za katikati ya wiki ukiangalia itv tangu asubuhi kila baada ya lisaa limoja wanatangaza habari za saa wanazirudiarudia na ikifika usiku tena habari ni zilezile za mchana sasa its real boring sijui akili zao kama zipo sawa
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hamia CNN,algazira,sky news,BBC...utapata walau nafasi ya kukuza uelewa wa mambo...Local news mm siku hizi naona ni maishu yaleyale kila kukicha na ni almost local channels zote!...mtazamo wangu!
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    asante hebu ngoja nihame kabisa maana dahh ni tabu tupu
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hizi liocal channel anagalia vipind maalum tu
     
Loading...