Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itv muonyeshe uefa champion league mwaka huu

Discussion in 'Sports' started by idumu, Aug 26, 2009.

  1. idumu

    idumu Member

    #1
    Aug 26, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear ITV,
    Tunawaomba mwaka huu murushe michuano ya UEFA CHAMPION LEAGUE MAANA NYINYI NI UHAKIKA ZAIDI kwa sababu CHANEL TEN WANATUBOA SANA, HAWAKO SERIOUS NA KAZI ZAO. WEWE UTAONYESHA MPIRA LIVE WAKATI NI RECORDED. IS IT FAIR??

    ME NAOMBA ITV WAFANYE KAMA MIAKA YA 2004 etc IT WAS BETTER.

    NA PICHA ZA ITV NI UHAKIKA

    ITV INAONGOZA, THEN STAR TV KWA MBALI WENGINE WANA JIKONGOJA.

    TBC NDO OVYO KABISA SIWAPENDI HATA TAARIFA ZAO SI ZA UHAKIKA PICHA NDO OVYO KABISA.

    MAONI YANGU
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Maoni, maombi au uchambuzi.....
     
  3. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli hapo umenena mkuu! Hizo channels zengine zinatuyeyusha tu... tatizo usiasa mwingi ndy maana ITV inatoswa kila siku.... ITV iko juu kwa kweli.
     
  4. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    namsaidia kujibu.

    hayo ni maombi na mimi nayaunga mkono sababu tumeshuhudia waume zetu wakipata shida sana kwa kuangalia mipira recorded pale channel ten ila wakiambiwa ni live. Itv miaka hiyo ilikuwa bomba saaana!
     
  5. K

    Konaball JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Tatizo sio CHANNEL TEN ila haki ya kurusha matangazo wanayo ETV ya Africa ya Kusini na wao wamepewa mechi moja ya tu ndio wanaonyesha LIVE ile game ya Jumatano ata kama watapewa ITV awawezi kuonyesha mechi mbili kwa wiki ile ilikuwa enzi ya CIF ndio walikuwa wana mechi mbili kwa juma sasa haki wanayo SUPERSPORT tu.
     
Loading...