Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV mmevuka mpaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Mar 23, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Itv kama mnaona hamwezi kutuletea habari ya ukwela na bora hiyo habari muiache.

    picha za kampeni ya ccm mlizo tuonyesha leo si halisi kabisa mmetuchanganyia na piçha za zinduzi.

    uongo wa kwanza:leo arusha ilikuwa na baridi,mawingu kiasi na umande kwa mbali,lakini nyie mmetuonesha kukavu na vumbi.picha iliyokuwa tofauti kabisa na ya chadema iliyo onyesha kijani kibichi.

    uongo wapili: mmetonyesha sioi akihutubia umati mkubwa wa watu kwenye uwanja wa mpira na bila aibu mkatuchanganyia na picha halisi iliyo onyesha hali halisi ya arusha ilivyo leo,ukweli ni kuwa leo sioi alikua na watu wachache sana mithili ya mtu anayehutubia mkutano wa ukoo,mtu alie angalia TBC habari atakubaliana na mimi.

    au kuna arumeru nyingine mliyo endaaa
    nawapa ushauri wa bure.
    MKIWA WAONGO MUWE NA KUMBUKUMBU.
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii hata haisumbui wana wa Arumeru hawatafanya uchaguzi kwa kutumia propaganda za TV!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Vinajiita vyombo huru vya habari na bado wanaclaim waendelee kuaminika wako huru japo practically ni matatzo matupu

    Umetusaidia sana kamanda make sie huku wengne tulishaingia choo cha babu Seya
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    arusha leo ilikua na mvua lakini wao wanatuonyesha vumbi kama tuko sudani
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawafahi kabis nasubiri tv yetu
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha waendelee kushusha reputation yao! watagundua baadae, when it is too late!!!
     
  7. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaruhusiwa katika tasnia ya habari kutoa picha zilizohifadhiwa na wala hakuna tatizo.
    nafikili ni uelewa wako mdogo ndo umekufanya ukurupuke kuja kuandika post hii!
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    HAPO JEE


    [​IMG]
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ngoja tuanzishe Mwananchi television tuone kama watapumulia wapi kwenye ushindani..waendelee kumsubiria Tido atawaonyesha..
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    NA HAPA

    [​IMG]
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Novatus Makunga ni CCM damu damu na uzalendo umemshinda akaamua kuchanganya picha. Huyu bwana anatafuta fadhila kwa CCM na naomba niwatonye kuwa Novatus Makunga ni ****** yaani kabila la JK na ni wa huko huko Chalinze. yuko very biassed na haipendi kabisa CDM. Tunampongeza binti mwanamapinduzi Ufoo Saro kwa kutupa coverage za kweli; Ufoo keep it up achana na Magamba
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Vinajiita vyombo huru vya habari na bado wanaclaim waendelee kuaminika wako huru japo practically ni matatzo matupu

    Umetusaidia sana kamanda make sie huku wengne tulishaingia choo cha babu Seya
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Wala msihangaike na media za kijinga hizo wakuu. Iko siku when they will no longer be able to lie to us and decide to JOIN us!!!!!
     
  14. P

    Pweza Dume Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wewe ndo umekurupuka. kama wanaonesha picha ya zamani tofauti na habari inatakiwa waandike kutoka maktaba
     
  15. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ITV be carefull msitutie kinyaa kama TBC ya magamba.
     
  16. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ITV wanajitahidi kutupa coverage ambayo haiko biased kihivyo.. Mie toka kampeni zimeanza ninaangalia kampeni kupitia ITV na wanajitahidi kutoa coverage nzuri kwa CDM.. Maneno yenye utata toka kwa mawaziri (kama jana toka kwa Waziri Nagu) tunaona ITV.. So please wana JF tukumbuke huwezi kupata kila unachotaka ww..
     
  17. m

    moshial Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Movement for Change
     
  18. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo sio ninachokitaka bali watuonyeshe ukweli itikadi zao sisi zinatuhusu nini?
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    UFO SARO kaacha kazi nini?
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wana hasira hawajapewa dili ya kurusha harabee ya chama dume.
     
Loading...