Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV mmetuudhi sana watazamaji habari saa 2 Leo jioni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MVUMBUZI, Mar 31, 2012.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    ITV ndiyo nilikuwa naitegemea kuonyesha hitimisho la kampeni za uchaguzi wa Arumeru na nikawa nimejiandaa mbele ya screen yangu kama kawaida. Cha ajabu nikasikia na hapa ndo mwisho wa taarifa za kitaifa na hawakugusia kabisa habari za Arumeru ni kwenye subtitle tu wameandika .
    ITV imeacha kabisa kuonyesha kitu ambacho waTZ wengi walikuwa wanangojea kukiona kwa hamu kubwa na kwa hivyo mmetuudhi sana na huu ninauita ukatili au unyanyasaji wa watazamaji.

    Kwa nini siku zote mmetangaza taarifa habri za Arumeru lakini leo siku ambayo ni nyeti sana mkaacha maksudi kutupa watazamaji tuone hitimisho la kampeni why?.

    Au mmebanwa na magamba mkajidai kuwa neutral kutoonyesha habari zote. Hamjui mmewakatili sana waTZ kwani hakuna mtu asiyejua ikiwa ni pamoja na ninyi kuwa hii ni news muhimu kwani uchaguzi huu unafuatiliwa na waTZ wengi na mikoa yoote.
    Eleweni mnajimaliza na ninaomba itokee TV nyingine ili kumaliza huu ukiritimba ambao hauna maana yoyote wala maslahi kwa Watz
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wale wale.....
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Washachukua Chao Mapema
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hata Dr. Mengi jamani?
     
  5. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "WATANZANIA WANATAKA MABADILIKO. WASIPOYAONA, WASIPOYAPATA NDANI YA CCM WAYATAFUTA NJE YA CCM!" (Baba wa Taifa siku aliyompiga chini JK Mr Clean akapeta pale Chimwaga)
     
  6. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "WATANZANIA WANATAKA MABADILIKO. WASIPOYAONA, WASIPOYAPATA NDANI YA CCM WAYATAFUTA NJE YA CCM!" (Baba wa Taifa siku alipompiga chini JK na Mr Clean akapeta pale Chimwaga)
     
  7. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata wafanyeje hawawezi kuwashiki wapigakura mikono.
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kampeni mwisho saa 12 jioni...
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    itaku leo Afrosalo alikua wikendi amesahau kurekodi matukio.
     
  10. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    saa 2 jioni!!?? Ndiyo leo naisikia!
     
  11. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli mmekosa mengi sana wananchi wenzangu kwani pale katika viwanja vya Patandi eneo la TENGERU CHADEMA walifunga kampeni zao, uwanja ulikua mdogo watu walikaa hadi mashambani ok naamini UKOMBOZI haupo mbali sana tuvute subira kidogo tu. But ungeangali star TV walirusha japo sio kwa sanaaaa ok leo ndio siku wakichakachua lazima panuke mtasikia ndio tunaenda kumchagua mbunge wetu JOSHUA NASARI
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,144
    Likes Received: 2,385
    Trophy Points: 280
    hamna siku nilikasirika kama jana sikuona hata umuhimu wa kumalizia taarifa ya habari..
     
  13. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi jana mbona hayakuwa sawa. Kuna bias sana. Labda baadae kwenye matukio ya wiki.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Bifu lake na Ngoyai amelihamishia kwa Siyoi?!, ameamua ku-side na kundi la Chiligati pamoja na mwenyekiti wake waliopigana kufa kuhakikisha Mkwe wa Lowasa hapitishwi kugombea ubunge but wameru wakaumbua.
     
  15. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwa tusubiri tv ya ukweli mwananchi tv chini ya mpiganaji tido mhando iko njiani inakuja


     
  16. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwan t.v ni moja tu tz, chanel ten ulicheck? Au unabwabwaja tu!
     
  17. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama umeudhika umechukua hatua gani?
    Pole kwa maudhi uliyopata.
    Mwisho wa Kampeni ilikuwa saa ngapi?
     
Loading...