Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV mmenihuzunisha. . .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sembo, Aug 27, 2012.

  1. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Leo ktk taarifa ya habari ya sa 2 usiku, walichukua dk. takribani 5 kuonesha mazishi ya Baba yake Erick Shigongo, maswali nayojiulza ni kuwa,
    >Huyu mzee alikuwa maarufu kiasi cha kupewa airtime mda wote huo?
    >Au ndo kwa sababu Mh. Mengi alihudhuria?
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu umesahau kuwa Mengi ana mwandishi wa habari wa kwake peke yake ambaye ana monitor nini anafanya kwa siku na kuleta habari IPP media. Hapo issue si umashuhuri wa Baba yake Erick Shigongo, issue ni Mengi kafanya nini leo
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je TBC ilikufurahisha?
     
  4. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,806
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Msilalamike sana. Jiulizeni na Nyie kama Mngekuwa wamiliki wa I.T.V mngetaka kupewa Dak ngapi kwa kila Mnachokifanya??
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo msiba wa mtu maarufu ndio unapaswa kuonyeshwa kwa dk tano si ndio? Ebu tuache ukoloni, kwani kuonyesha msiba wa mtu asiyefahamika ni vibaya?
     
  6. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa tatizo liko wapi hapo?. kwenye taarifa hiyo Mbona mie nimepata habari ya maandamano na mkutano wa Chadema wa pale moro iliyodumu kwa dakika 7.
     
  7. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,607
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo ngoma droo?
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Si ungeangalia TBC1??????
     
  9. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Change the channel!!
    Wa Tz bana yani tumezoea kulalalmika kwa kila kitu!!
     
  10. Varbo

    Varbo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 905
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Basi na wewe unapenda kuhuzunika sana yaani kitu kidogo tu hicho unahudhunika hio sio TV ya Taifa mtu wangu!! Pengine Shigongo ametoa pesa ya airtime!!!:eek2:
     
  11. Kyenju

    Kyenju JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 4,546
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Uo ni utoto kulalamikia kila kitu. na usitegemee kuwa utafurahishwa na kila kitu unachokiona, au kila kitu unachokipenda na wengine wanakipenda.
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, kwani mnalazimishwa kuangalia? Ukiona inakuboa badili channel...
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,087
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa saloon flan hivi huku ngalelo yenye tv, jamaa alijisahau akaweka tbc muda ule wa habari. Poeple zilitaka mshushia kipigo jomba wa watu eti kwanini haweki ITV wakati habari imesheanza..
     
  14. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi sijahuzunishwa,na ilo tukio bt nimehuzunishwa na aliyetangulia mbele ya haki.Lakni,kama mimi ningekuwa mtoa mada ningeileta ktk logic hii;BABAKE James,alikuwa nani mpaka,Mamia, vigogo baadhi,makada wa nyinyiem hata Waziri haudhulie Lile tukio?Nawapongeza VIONGOZ wa Parokia wa sehemu husika,wamemtuma Katekista.ingawa ametema cheche!Rip Mareh.
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Watu hawaendi kwenye msiba kwa sababu ya marehemu, watu wanaenda kutokana na jina la mfiwa. Hiyo ndiyo jamii ya siku hizi. Ndio maana mgonjwa hata ndizi hapelekewi lakini akifa jeneza linameremeta, watu wanachanga ili waonekane wametoa!
     
  16. mark x

    mark x Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mkuu umeongea inavyoonesha hao sio wahudhuriaji wazuri wa kanisa...
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Majibu mbona unayo
     
  18. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nini itv ? Huku moro kuna chanel inaitwa abood tv hiyo ni balaa . Mmiliki wake hata akienda kununu ndizi sokoni wanaonyesha nusu saa
     
  19. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    umeshaambiwa ITV ni ya kwake, na angeweza kutumia hata dk 10 usimfanye chochote.Kama hukutaka si ungebadilisha channel? au TV yako inadaka ITV pekee???.
     
  20. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwenye bold, siyo Mh Mengi, ni Dokta Mengi.

     
Loading...