Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV mmeanza lini kuwa CCM?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Sep 27, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, Great thinkers,
    Juma lililopita nimekuwa nafuatilia kwa karibu taarifa za habari. Kwa miaka sasa huwa naangalia ITV kwa sababu wamekuwa wanabalance habari zao bila kupendelea chama chochote. Ingawaje huwa Mzee mengi anapewa muda zaidi katika habari lakini hilo kwangu si hoja kwa sababu yeye anasaidia jamii na si mwanasiasa wa chama chochote.

    Katika juma lililopita habari za ITV zimeanza kusifia CCM karibu kila siku. jana Jumapili nimeona habari zote ni kuhusu CCM na kidogo CUF. Je Mmenunuliwa ka bei gani?

    Si muda mrefu tutaacha hata kufuatilia taarifa za habari maana zitakuwa ni zile zile tulizozizoea za TBC. Sasa hivi kinachopendeza TBC ni Mdahalo tu. Halafu pamoja na mdahalo mzuri mliotangaza wiki iliyopita, mengi mazuri yalisemwa kuhusu maendeleo ya nchi hii, Mbona hamjachukua sehemu ya ule mdaharo kutengeneza habari? Au kwa upande wenu hakukuwa na habari pale? Tujuzeni mapema tusielekee kusiko.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ebanaeee!!!!!!!! Hii nchi imejaa majoga sijapata kuona ni kwamba hawa watu siyo kwamba wamenunuliwa yawezekana wanaogopa kuzushiwa la kuzushiwa, nani anapenda aitwe mkwepa kodi? Au nani anapenda kushtakiwa kwa kuiba mke wa mtu? Hata ningekuwa mimi ningefanya hivyo ili niwe safe lakini kakura kangu maana ntakapigia gizani kataelekea kwa chadema
     
  3. n

    nmaduhu Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tusiwaonee ITV jamani, kwa mazingira yaliyopo wamejitahidi sana, yapo mapungufu ya kibinadamu, nao lazima watetee kitumbua chao, mtumikie kafiri upate mradi wako, nawapongeza sana, nadhani tupeleke tuhuma zaidi kwa chombo chetu wenyewe TBC kabla hatujaangalia cha jirani maana huo si wajibu wake, tuendelee kuisusia TBC hadi inyooke japo kuna wakati nikiibia wananifurahisha kidogo...
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,236
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Kwani Reginald Mengi ameacha lini kuwa CCM? ITV ni Mengi na Mengi ni CCM
     
  5. M

    Myamba Senior Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwakweli hata mimi nimewashitukia tayari, yaani wamebadilika kweli kweli.
     
  6. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ezan, .... You have made my day. Thanks
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa siku za nyuma, Taarifa za ITV zilikuwa zinaweka wagombea wengi angalau JK, Dr. Slaa, CUF na wengine. Lakini sasa ni CCM tu. wako radhi kutangaza hata wagombea wa ubunge lakini siyo Dr. Slaa. Mwaka huu CCM watakiona cha moto hata TV zisipotangaza. Kura tutapiga.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    :confused2:
     
  9. S

    SUWI JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya mambo sometimes yananichanganya!!! Mimi jamani taarifa za habari nisipowahi ya Mlimani TV basi tena maana nikiangalia hizi channels nyingine napata kichefuchefu... Kampeni ni za kijani tu... Mengine usipotafuta magazeti ndo basi tena, labda na sisi wachache kwenye mitandao.

    I hate this!
     
  10. A

    Anold JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao ITV ni walewale tu. wanamlinda mteja wao wa matangazo wakimpoteza nani atamudu gharama zao?
     
  11. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli yaelekea ITV imebadilika na imeanza kuipendelea CCM na mgombea wake. Wameacha ku-balance kabisa.
    Inawezekana mmiliki wake ametishiwa na kuambiwa amfagilie Bw Kikwete mgombea wa CCM.

    Sasa TV stations zote zitakuwa zinaboa kwa habari za kisiasa, kwani TBC ya serikali ndiyo kabisa, Star TV nayo hovyo, sasa ITV nayo imekuwa hovyo. Vituo vyote hivyo vimekuwa kama maafisa habari wa Kikwete au watu wa propaganda wa CCM.
    Si wavae tu mavazi ya 'Kikwete Press 2010' ili mambo yawe official?

    Inatakiwa wamiliki wa gazeti la Mwananchi waanzishe TV station yao, warushe mambo hewani. Hapo ndio mafisadi watakoma.

    Hata wafanyeje, waTz wameelewa sasa.
    Hawamtaki msanii. Wanamtaka MPIGANAJI DR. SLAA.

    Tumpigie kura Dr. Slaa.
    SLAA NI RAIS 2010!
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Style hii inasaidia wengi sana akiwemo mzee mengi.......kwani inasemekana halipi kodi
     
  13. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mambo sometimes yananichanganya!!! Mimi jamani taarifa za habari nisipowahi ya Mlimani TV basi tena maana nikiangalia hizi channels nyingine napata kichefuchefu... Kampeni ni za kijani tu... Mengine usipotafuta magazeti ndo basi tena, labda na sisi wachache kwenye mitandao.

    I hate this!
    thanks SUWI; na mimi nitahamia Mlimani TV maana huko kwingine ni upuuzi mtupu. yote wanayotuahidi ccm ni marudio maana tuliishaahidiwa bila kutekelezewa. A change is a must
     
  14. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    duh,mimi nilishaacha kuangalia TV za kibongo. Angalau mitandao inakuwa na habari zote. Magazeti naangalia vichwa vya habari.
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako, wanaweza kutangaza kuwa kikwete alikuwa Tarime na maneno aliyokuwa akiongea, lakini wakaweka picha za jangwani. so msitishike, ccm itaanguka kama vile wana wa islaeli walivo peta huku majeshi ya kivita vya Farao yakizama Baharini.
     
  16. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Qlty If I may know why?-maana mimi bado niko hoi!
     
  17. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,469
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180

    Mie nafikiri si upuuzi, ila unaugonjwa, na ugonjwa wenyewe ni kuwa unayotaka kuyasikia mwenye binafsi hayasikiki. Na ukienda ndani zaidi unaweza gundua weye ni mbinafsi ama dikteta. Samahani mkubwa kama nimekukwaza.
     
  18. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Long time kitambo CCM
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    walishanunuliwa kitambo saana yaani mpaka watoto wanaosoma mashaili wanaonyeswa na siyo sela za mgombea, na channel kichefuchefu zaidi ni CHANEL 10 au imenunuliwa na Rostam nini!??
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ITV Miaka ya nyumba ilikuwa inatoa miafaka ya vyama vya upinzani sawa na CCM lakini naona Mengi anazidi kushindwa kimaendelea kushinda Kupata Mikataba minono nchini as a private interprenuer

    Tunahitaji a Private TV Station isiyona Utamu wa Utaajiri wa Tanzania --- Wow It cannot happen...
    "Leadership does not always wear the harness of compromise"
     
Loading...