Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV: Mh. Mengi adai Manji amerudisha fedha za kifisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Oct 18, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bwana Mengi anadai Manji alikomba Bil.40 za EPA na kukaa nazo miaka miwili, kuzifanyia biashara zake na kupata faida ya Bil.10 na sasa amezirudisha kama alivozichukua. Bila riba bila lolote.

    Kwa mujibu wa Bwana Mengi Manji alitakiwa kulipa riba ya Bil.16.

    Kama ni kweli Manji ni noma. Na hajakamatwa wala nini.
     
  2. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujumbe aliotaka kuufikisha Mengi ni kwamba Serikali legelege inashughulika na wezi wa kuku lakini Mijambazi mikubwa kama Manji wanawaogopa na huenda wanakula nao ndio maana wanajifanya hakamatiki.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hivi alitaja jina?
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnh siasa za bongo....tuombeane tu uzima, tutaona mengi mpk 2015
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    si mahakama imeamuru mtu yeyote asizungumzie quality finance na kagoda?imekuaje mengi azungumzie?
     
  6. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mkuu kama nimesikia vizuri hajataja jina la mtu
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mtoto wangu wa miaka bili kanitonya kuwa ni Manji.
     
  8. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wezi tu. Huyu Machache anautumia uzawa wake vibaya. Yeye adui zake kibiashara ndo anawaita mafisadi. Mbona hafungui bakuli lake kwa EL?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Fumbo mfumbie mjinga..
     
  10. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni moja ya ufisadi mwingi uliofanywa chini ya serikali ya Mkapa pamoja na kibaraka wake Baba Ritz, hakika kuna siku UMMA wa watanzania watachoka uhuni huu watafanya maamuzi ambayo hakuna anayetarajia.
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kweli,nchi hii Mafisadi ndio wanaotesa hasa kwa uratibu wa sheria za nchi
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mengi ameamua ku deal na fisadi mmoja anayemuweza, sasa kwa nini kumlaumu kwani yeye tu ndiye mtanzania mwenye uchungu na nchi yake.

    Wengine wajitokeze kushughulika na EL, kila mtanzania anayemfahamu fisadi yeyote ajitokeze na apambane nae ili hatimaye tuutokomeze ufisadi nchini.
     
  13. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unajua Mengi na Manji wanabifu binafsi la kuchukuliana wandani wao.Sasa wanaoneshana ubabe.
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Namuunga mkono Mengi kuhusu kuwafilisi mafisadi hawa, serikali iamke kwani kila kitu kinajulikana sasa si siri tena.
     
  15. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unajua Mengi na Manji wanabifu binafsi la kuchukuliana wandani wao.Sasa wanaoneshana ubabe.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    najiuliza sana....!

    pesa hizi angetumika mzee mengi kuzikwapua ingekuwaje.....!

    i hope yasingemkuta ya brigedia shimbo...!i just hope....anyways,twendelee
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Akili nyengine hizi tabu tupu. We unahitaji ukombozi si bure!
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    wanajuana wale waendelee tu ili tujue mengi zaidi.
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    naomba kuuliza!!mengi alishalipa ile tsh. moja anayodaiwa
     
  20. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    huenda hiyo faida ya bil.10 alitembeza chenji kwa washenzi wachache

    huwa nafikiria kauli ya Mengi 'mafisadi wakubwa wa nchi hii hawazidi 20'
    najisemea hii nchi ni ya mataira
     
Loading...