Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV: Malecela, Sumaye, Warioba, Lowassa... Wakizungumzia vitambulisho vya taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PROFESA KYANDO, Jul 31, 2012.

  1. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda huu.. Wanaelezea umuhimu wa vitambulisho vya taifa na sheria yake.. Na ushauri wao.. Na mhe, lowasa yupo
     
  2. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa anasema vitambulisho wapewe watanzania halali.. Ametoa na changamoto..
     
  3. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msuya anasema changamoto ni rushwa,
     
  4. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malecela anasema uzalendo utatokana na serikali za vijiji..
     
  5. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    warioba anasema tujue kuwa tunaandikisha kwa maanufaa yetu.. Tusiwe na wasiwasi.. Katika kutoa taarifa
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeangalia vizuri? hao walihojiwa kwa muda tofauti wakiwa maeneo tofauti hawajakusanyika, na vinarudiwa karibu kila siku,Ni mfulizo wa vipindi vilivyorekodiwa na NIDA juu ya vitambulisho vya taifa na hata mlimani tv wamerusha kipindi Mbowe na Mukama wakitoa maoni yao juu ya vitambulisho vya taifa.
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kwanini wasiongelee issue inayotaka kuliua taifa letu UFISADI hasa wa UMEME; labda wao pia wana 10%

    Kwanini REAL JOURNALISTS wasiulize swali hilo pia? Achana na Vitambulisho - we are in a doldrums
     
  8. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sumaye anasema uzalendo wa muhim, anasema wageni waish kwa utaratibu na sheria zinazokubalika na watapewa vitambulisho spesho
     
  9. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa anasdma kuwa mzalendo anafaa kupewa uraia.. Na uzalendo unahtaji kuvumiliana kujitolea na kuelimishana
     
  10. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malecela anatoa wito kuhmiza serikali zetu za vijij kuandikisha wazelendo.. Tusibaguane kwa itikad za vyama
     
  11. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msuya anasema tuelimishwe na tuelewe umuhm wa vitambulisho katika kujenga taifa letu..
     
  12. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sumaye anasema huu si mradi wa serikali.. Ni kwa maslah ya taifa
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unajuhudi Professor ya kutuhabarisha.
     
  14. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa anasema kitambulisho cha taifa ni haki zetu watanzania.. Kwa io tuwe confident enough kudai haki yetu ya msingi.. Ametoa mfano wa baba mwenye chakula kingi haiwezekani akawapa majiran wakat wanae hawajala.. Kwaio wanaanza wazawa na wagen baadae
     
  15. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaahaahaa..
     
  16. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    , umeme sospeter atatuwezesha na ata deal nao papendikula mafisad
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hon. Edward N. Lowassa For Presidency 2015.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hicho kipindi j2 kilikuwa kinarushwa tbc. hizo ni siasa uchwara. kwanini wasitafute watu wa vyama vyote? hazo vitambulisho ni vya ccm?. siku si nyingi hiyo cd itapelekwa cha 10, startv na c2c. tusubili tuone. Mia
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lakini pia ningependa hao Wazuri waulizwe maswali magumu; sio wawe wanabembea na Magari ya kifahari tu kivulini

    Unajua hawalijui JUA LA DAR-ES-SALAAM lilivyo kali toka 1985 Nyerere alipostaafu; wao ni kuku kwa Mrija na kucheki

    Accounts zinavyoongezeka USWISI; we must hold them accountable some how...
     
  20. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .. Wameamua kuchukua mawaziri wakuu wastaafu mkuu
     
Loading...