Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV LIVE: mada..kitambaa cha taifa je kiwe cha aina gani.?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leonard Robert, Jan 19, 2012.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    mjadala unaendelea live na hoja ni kama inavyosomeka hapo juu..
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    bado mkanganyiko wa kitambaa au vazi umejitokeza.
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    mwanachuo apendekeza, batiki,kanga na kitenge na mchanganyiko wa shanga kunogesha.
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    mwingine apendekeza nguo ya magome ya miti kutoka bukoba.
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    mwingine pamba arejea uvaaji wa mababu zetu..mugorole pia kuna abudant of pamba
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    mmoja achemsha eti vazi la kwao bob marley wa zimbabwe..
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    viwanda vyalalamikiwa lakini kuhusu makabila kuhusiswa..eti wengine ni waamiaji..kama wangoni hivyo mchango wao si muhimu kwenye vazi la taifa.
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    wengine kiwe na rangi nyeusi na kijani..
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hivi changamoto muhimu zote zimeisha hapa Tanzania, mpaka tunaingia kwenye mchakato wa kutafuta vazi la Taifa? hatuna kitu cha kufanya? maji yapo? barabara zipo? shule je? hospital? madawa na huduma za afya? umasikini uliokithiri? wote wanaojihusisha na upuuzi huu ni wapumbavu!!!!!
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kuna upotezaji wa muda lakini hatuna budi kuzunguka nalo ili gurudumu
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    twende mbele na kurudi nyuma...hivi miaka hamsini ya uhuru leo tunachoma pesa kutafuta vazi la taifa?? hatuna history??
    katika ulimwengu huu wa utandawazi na familia za kichotara zenye mila na desturi tofauti naona kama hilo vazi litaishia museum.
    je kitu cha asili unaweza kukibuni baadae na sio kukikuta na kukirithi?
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama wanasikia huko, gwanda la CHADEMA linatosha sana tena litaitambulisha vema nchi yetu kuwa ya watu wasiotaka mzaha, kazi-kazi!

    Hebu baelezeeni!
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kuna ka kaukweli.
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    huu mdahalo umenifumbua macho..VAZI AU KITAMBAA CHA TAIFA HAKIWEZI KUPATIKANA NI KICHWA CHA MWENDAWAZIMU NYINGINE.naomba mninukuu.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mjadala wa kijinga tuna shida na changamoto nyingi!! Ningefurahi iwapo watajadili kwanini umeme umepanda zaidi ya 40%
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hicho kitambaa kitasaidia upatikanaji wa katiba mpya?

    Au kitaongeza madawa hospitalini?

    Na madawati mashuleni?

    Kitaboresha mazingira ya walimu na watumishi wa umma?

    Au kitasaidia kushusha thamani ya $?
     
  17. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ni uwendawazimu kutafuta vazi la taifa.....................
     
  18. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo ya mzaha mzaha ndio clouds wamo , ujinga mtupu ,lini watakaa kuunda structure ya bishara ya burudani na michezo angai itaboresha vipato vya wenye vipaji?
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    bhaeleze habho.
    Gwanda linatosha kabisa, sema wanaona aibu tu kulitangaza...
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Gwanda limekaa ki communist zaidi
    Halifai
     
Loading...