Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV live:kipima joto; UTHIBITI WA FEDHA ZA UMMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gody, Apr 27, 2012.

  1. gody

    gody JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wadau itv ktk kipindi cha kipima joto
    Mada uthibiti wa fedha za umma
    namuona A.L. Mrema wa TLP,Godfrey Zambe wa CCM!
    G.Zambe wa ccm anasema inasikitisha
    watu wanaiba arafu wanaachwa antaka hatua zichukuliwe kwa wanaobainika kwa uwiz fedha za umma!
    sio kuona watu wanahujumu then wanaachwa
    Ripoti ya CAG imefanya poa
    ITV!
     
  2. gody

    gody JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nini kifanyike kudhibit fedha za umma!'????
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Wezi kufilisiwa mali tu.
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pamoja mkuu namuona mzee wa kiraracha
     
  5. gody

    gody JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Bwana S.Ishengoma ktk Reserch CFRI
    mwamasishaji
    anasema wamezunguka halimashauri nyingi wamekuta madudu yaleyale! Mh diwani hana elimu ya kutosha kuwepo alipo
    pia anasema kuna matabaka ya walala hoi
    na waheshimiwa(mafisad) mf; vtu au materl ya ujenz wa shule yanaibiwa diwan unakuta kabung'aa!
    Ansema wawajibishwe na sheria iwe na meno!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wachina watuazime ile sheria ya kwao kwa miezi miwili tu, halafu wezi wote wauawe hadharani.
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mafisadi wanyongwe
     
  8. gody

    gody JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mrema anasema halimashauri zimejitengenezea vtabu ambavyo vnaingia vijjn kukamua wananchi arafu fedha haziki wizarani
    in short halimashauri inajitengenezea mawakala utakuta wanakusanya kodi katka masoko,vtuo mbalmbal nk na wanakula!
     
  9. gody

    gody JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Msikilizaji anasema DCI. MANUMBA ndo awajibishwe na ITV wamlete hewani anagombana na wez wa kuku kaliakoo anaacha majambazi mafisad wakubwa!!
     
  10. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Napga simu CHINA ssa ivi lkn haipokelewi,wakipokea tu, ntakujbu mkuu
     
  11. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Vibaka wapo ukonga majambazi yanaongoza wizara!
     
  12. gody

    gody JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kiukweli yameongelewa mengi yote kwa yote!
    Mrema anamuomba rais afanye mageuz makubwa wizara zote nakutoa uzandik wote ndipo atampgia jk salute vingnevyo tutashikana mashati mpaka kieleweke!
    Na mdau mwingine kasema haoni kaz za wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya
    anasema hayo yote yaingizwe kwenye katiba mpya! Ni bora kuwa na serikali ndogo inayochukua fedha nying kwaajili ya kuhudumia wananchi kuliko kulipa majitu mengi hela af hayafanyi kitu!

    mwisho!
     
  13. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mwaka wa1981/83 kulikuwa na sheria ya kukamata wahujumu uchumi wa taifa,je leo hii ile sheria haipo? Au ilifutwa?au ipo lakini haifanyiwi kazi? (naomba jibu)
     
Loading...