Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV kuonyesha malalamiko ya wapiga kura wa Dar tu, why?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by CalvinPower, Oct 31, 2010.

  1. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ITV kwanini wanaonyesha malalamiko au kasoro za uchaguzi mujini dar tu. Why not mikoa mingine japo vituo kumi tu kila mkoa.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wanao wengine wengi uhuru, daily news, TBC1, StarTV, clouds, Channel Ten.....list ni ndefu na wote ni mafisadi
     
Loading...