Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itv kunani kanda ya kaskazini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by georgerweba, Jan 31, 2012.

  1. g

    georgerweba Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni miezi mitatu tangu ITV/RADIO ONE watoe matangazo kwamba hawatakuwepo hewani kwa muda mfupi,lakini cha ajabu ni kwamba mpaka sasa hawajarudisha matangazo yao, ajabu zaidi nikua tulikua tunawapata kwenye dish lakini ilifika wakati matangazo yao yakapotea pia.Jambo linalosikitisha nikua hatujawasikia wahusika wakuu wa ITV/RADIO ONE wakizungumzia swala hili
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wamenunuliwa...!!!
     
  3. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata signal zao kwny satelite kwa tunaotumia madish ya futi6 znasumbua sana maranyng ikifika saa mbili usiku znaanza ku scratch sana, tunaomba waliangalie sana hili
     
Loading...