Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV - Kipima joto: Watanzania kuwa watu wa kulalamika kila jambo je nini kifanyike?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Feb 3, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.
    Mada ya Kipima joto leo ITV wageni ni Dr Kitilio Mkumbo.
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hii mada according to Magamba watasema imekaa kiuchochezi. Masako anasema watu wanalalamika tuuuuu... Huyu mtangazaji si aseme tu kwamba tuache kulalamika tuingie mtaaani...
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli watanzania wanachoshwa na nidhamu ya kulalamika bila kuchukua hatua. ila mambo yanapikwa jikoni kunaprogram inaitwa coming soon 2015 hahahahah kauli mbiu piga chini
     
  4. M

    MBU2G Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba watasema anachagua cm za kuwaandama.
     
  5. S

    Stany JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitila ni jembe! Dah jamaa anajua kujenga hoja za ukweli.
     
  6. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Watoa mada wamejipanga hata huyu dada wa mtandao wa jinsia anashusha vitu si mchezo.watanzania hata akikanyagwa na mkubwa huanza na samahani umeweka mguu wako juu yangu badala ya kusema umenikanyaga!
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wana JF wenzangu, saa hizi huwa naangalia This Week in Perspective on TBC-1 ila leo nimeboreka hivyo nimetune ITV kipindi ni Kipima Joto, nimemuona mwana JF mwenzetu, Dr. Kitila Mkumbo ndani ya nyumba, tumsikilize akijadili mada ya " Watanzania na kulalamika"!.

    Dr. Kitila kesama " No gain without pain!". " No sweet without sweat",
    Watanzania tuendelee kulalamika kwa kujenga hoja.
    Tuwaunge mkono watu wanaopigania maslahi yao.
    Mafanikio yanapatikana kwa kufanya kazi kwa bidii. Hakuna njia ya mkato. Hata posho za wabunge ni njia ya mkato ya ujanja ujanja!.
    Kipindi kimemalizika
    Asanteni na kwaherini!.
     
  8. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr. mkumbo yupo itv kwenye kipima joto itv akijadili mada ya leo iitwayo watz wamekuwa watu wa kulalamika.

    Moja ya point yake amesema wasomi wamekuwa sehemu kubwa ya matatizo ya watz kwa sababu wakishapata maendeleo binafsi kama kuwa na gari mfano wa escudo na kiwanja tegeta,wanasahau majukumu yao ndani ya jami.

    my take. divide and rule policy.wasomi wetu wameshindwa kuondoa mfumo huu maana wakishafikia ngaji ya juu ya maendeleo binafsi wanasahau kabisa jamii na ustawi wake
     
  9. K

    Kaka deo Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namuangalia mgamba utadhani mtz
     
  10. theophilius

    theophilius Senior Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hao ambao ni tatizo siyo wasomi kwa maana halisi ya usomi! huwezi kuwa msomi ukawa tatizo kiasi hicho
     
  11. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa mtazamo huo tuna wasomi hovyo
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu,najua Kitila si mwoga atashusha nondo mpaka wakome!
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hamna taifa lililo na wasomi likadidimia....
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hapa Bongo kuanzia Rais na....wengi ni vihiyo, wanadesa hata kwenye speech ya kuongea na vitoto
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hee kwa hiyo kimtazamo wako kuna uwezekano tz kukawa hakuna wasomi enheee?
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tatizo kubwa kwa nchi hii sasa hivi ni huu bunge letu ambalo badala ya kuchangia kusukuma maendeleo ya nchi , limekuwa kikwazo hamna kitu wanachofanya hadi Rais wetu Jk aingilie kati hii ni aibu
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Dr. Kitila kesama " No gain without pain!". " No sweet without sweat",
    Watanzania tuendelee kulalamika kwa kujenga hoja.
    Tuwaunge mkono watu wanaopigania maslahi yao.
    Mafanikio yanapatikana kwa kufanya kazi kwa bidii. Hakuna njia ya mkato. Hata posho za wabunge ni njia ya mkato ya ujanja ujanja!.
    Kipindi kimemalizika
    Asanteni na kwaherini!.
     
  18. M

    Makupa JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Rais usikubali kupitisha hizo posho za wabunge kwa maana hakuna wanachokusaidia zaidi ya kukuangusha
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Je, wewe unawajibika kwa jamii?
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kitila mwenyewe na usomi wake hapo analalamika.hana jipya hapa
     
Loading...