Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV Kipima Joto: Matumizi ya Rasilimali - KATIBA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Oct 21, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.

    ITV kuna mada ya Katiba, matumuzi ya rasilimali katika katiba? Je yanakidhi haja?
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mtu wa magamba anatoa povu na anajiita Dokta.

    Dokta mzima anajipendekeza.


    nchi hii bana!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna dogo wa kafu anatema cheche na kufunika upupu wa mzee wa magamba.

    mtatiro tafuta mlango wa kutokea maana huyu jamaa anajua kujenga hoja kama mnyika.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huchelewi kuingia mitini kwenda kupika huko Jikoni
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Dr. Mvungi kampa za uso Dr.magamba kwa kumuambia 'tuna tatizo la kitaaluma'

    baada ya hapo akaidisi vibaya hoja ya wamagamba kwamba katiba ya sasa inakidhi kwa kurejea kifungu cha 7 (2).
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    dah, huyu sijui dokta wa minyoo?

    anashindwa kujenga hoja na kubaki kujisifia tu.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    naona wote mnaomboleza mambo ya gadafi.

    jamani kuna mtu huku anajiita dokta kutoka chama cha magamba anadai viongozi wanakosa maadili si kwa sababu ya katiba.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Dr. Mvungi anaelezea vizuri haki za raia...
     
  9. p

    pimbika Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba kashindw kutetea hoja. anafoka tuuuuuuuuuuuuu
     
  10. p

    pimbika Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena anajiita Mchumi. ninawasi elimu yake.
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu dogo wa CUF ndio leo namuona anaelezea vizuri sana katiba za nchi nyingine..

    Mzee wa Magamba anajichanganya tu
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    eti anajiita 'mchumi' ili Dr. Mvungi apunguze kumpiga za uso.

    halafu analaumiwa kuingia na ilani ya chama wakati suala la katiba linahusu nchi na si chama.
     
  13. L

    Libaba Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa wale wasiomfahamu Dr.Magamba (Kasoga) aliwahi kufanya kazi UDSM idara ya Uchumi, aliwahi kugombea na Charles keenja kura za maoni 2005 akabwagwa. Kiufupi sasa hivi anaganga njaa hana cha kufanya maana UDSM walishammwaga kwa hiyo anajipendekeza kwa watawala. Kama great thinkers tumchukulie Dr. Kasoga kama mchumia tumbo tu
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mama kutoka moshi kamchana live dokta wa magamba.
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Jamaa wa masuti kavamiwa na Mama wa Moshi .Nadhani huyu Dr ni mtupu kweli maana anafoka foka sijui katumwa na nani ?
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    suala la elimu ya uraia kuhusu katiba ni sawa lakini mimi kama mimi naamini mawazo ya msomi kama dr.mvungi ni sawa na mawazo ya watanzania 100000+. kama ilivo bungeni, tuwaachie wasomi kama kina mvungi watuwakilishe kudai katiba mpya badala ya kupoteza muda na fedha kutoa elimu ya uraia kinafiki.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Dr wa Magamba, hahahaaa nimeipenda hiyo.Ila sasa msimuite Dr. wa Mabamba halafu mumshangae kwa kutema Pumba...... Ndiyo kipaji chake.
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    dokta magamba anasema kudai katiba mpya kutaleta maafa.

    da, jamani kazi ngumu sana kuwa mnafiki.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Kasoga ni mzee tumbafu sana .Yaani ukisha kuwa CCM akili zinakuruka unadhani umesoma shule ya kata na kutumia masaburi kuwaza.Ni mpuuzi hata hawazii wajukuu wake kesho ila anajiona yeye leo na masuti yake ya kushona Mwenye kituoni .
     
  20. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilichoka nlivyosikia hívyo! nikagundua chama cha changu hakitak katiba mpya.
     
Loading...