Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV inapojiunga na wale wanaoikebehi zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngekewa, Jul 29, 2009.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimesikitishwa na kitendo cha Televisheni cha ITV kujiingiza katika vitendo vya Kuikebehi Zanzibar. Katka Kbonzo cha jana tarehe 28/07/09 ITV ilirusha kile kinachoonekana wazi wazi kuwakebehi Wazanzibari.
    Maoni yangu: Si vizuri kwa vyombo vya habari vyenye hadhi kama ITV KUCHOKONOA mambo.
     
  2. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu kwani ITV ina hadhi gani? Si chombo tu sawa sawa na hayo magazeti mengine. Waache wafanye wanavyofanya. Hawawashi hawazimi. Ingekuwa TVT (Televisheni ya Taifa) au TVZ (Televisheni ya Taifa- Zanzibar) au STZ au Redio Tanzania zimefanya upumbavu kama huo ungepaswa kulalama sana. Lakini hao waache wapuyange tu.
     
  3. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nini kilikuwa sikupata wakati wakuangalia Tv jana.
     
  4. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ushasema katuni sasa we vipi bwana?ulitaka kirushwe wapi? utani ni utani tu hata km unafanana na kweli we mtu wangu
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    ITV siku hizi ni TV ya udaku
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ITV ndo inaongoza kwa watazamaji Tz!
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Mkuu Junius inategemea na mtazamo wako.
    Ingawa sikupata bahati ya kutazama ITV jana bado siwezi kusema ITV ni TV ya udaku.Unaweza kufikiri ITV ni TV ya udaku kwasababu imetoa habari ambayo haijakufurahisha lakini wengine wakaifuraia.
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sasa mnataka waisifu CCM tu ? Ha ha ha ! hayo ni mambo ya punda kumuiga mbwa kumrukiarukia na kucheza na bwana wake.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Kwanza tujiulize nani alitengeneza kibonzo ? Mana ITV wanarusha tu .Hata ni wao ITV kwani hawana haki ya kuelezea hisia ama maoni yao ama hawaruhusiwi ?
     
  10. Offish

    Offish Senior Member

    #10
    Jul 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna tofauti gani kati ya ITV na TBC wakati wote wanafuata misingi ileile ya uandishi? Mbona TBC walipomrusha RA wakati wa sakata la mafisadi papa na nyangumi hamkusema? Isitoshe Uzanzibari na Uzanzibara ulishaanza kukebehiwa na Baba wa Taifa, katu hiyo siyo hoja ya kuumiza kichwa cha mwenye akili timamu leo hii.
     
  11. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Huo ndo udaku wenyewe kutoa habari ya kipuuzi kuwafurahisha wachache tu.
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Jul 29, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haya mambo yalianza enzi za ZeComedy. Wazanzibari wako sensitive mno na hata kautani kuhusu wao! Acheni vibonzo na utani jamani kuhusu wazanzibari! Nyie wachoreni akina JK na wengineo wanaoweza kutofautisha kati ya utani na ukweli!
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Jul 29, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haya mambo yalianza enzi za ZeComedy. Wazanzibari wako sensitive mno na hata kautani kuhusu wao! Acheni vibonzo na utani jamani kuhusu wazanzibari! Nyie wachoreni akina JK na wengineo wanaoweza kutofautisha kati ya utani na ukweli, na hata kama ni ukweli wanaweza kuvumilia!
     
  14. N

    Ndusty JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 330
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mzee Ngekewa,kazi au madhumuni makubwa ya vyombo vya habari(radio,tv,magazeti..nk)ni kuburudisha,kutoa habari,kukosoa,kuelimisha na kuionya jamii..sasa kama ITV imetoa kipindi chenye kukebehi Zanzibar kuhusu mambo ya muungano ni vizuri tu manake mimi sioni kosa lao likowapi kama wanajaribu kuelimisha watu kuhusu umuhimu wa muungano.tutakuelewa kama wewe utakuwa opposite na maoni yao(like alot of zanzibarians) and una haki ya kufikiri the way unavyofikiri kuhusu muungano lakini huna haki ya kuilalamikia ITV kwenye blogs hapa JF manake u dont make anysense na wanaJF wanahitaji kuongelea mambo muhimu yanayotukabili nchini and which really need our attention kuliko kutoa chuki binafsi.Y'ALL BE BLESSED!..
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani ITV ni mtani kwa Wazanzibari?
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata kam habari inaonyesha umbumbumbu? Kwani walichokionyesha ni kujionyesha kuwa hawaelewi hata hicho walichokionyesha.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na hapo ndipo panapoleta mushkeli kwani hawafanyi utafiti kabla ya kurusha kitu?
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nafikiri huelewi maana ya "KUKEBEHI". Tafuta maana halafu rejea na kufananisha alichofanya Nyerere na kile cha ITV.
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mzigo wa mwenzio kanda la usufi au....?
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    When yuo talk abount sense hapo ndipo unakuwa wewe ni nosense.

    Mbona unajikanganya kwani wewe una haki gani ya kujadili ambayo mimi sina? Eti ninatofautiana nawe kuhusu suala la Muungano?
    Naamini hujaiona hiyo ninayozungumza na kama uliiona na hukuanalise ujumbe mzima basi una kasoro ya kutafsiri mambo kwani hicho kilichoonyeshwa kilikuwa ni upotoshaji dhahiri wa ukweli AU LABDA ndio ufahanu wenu wa Muungano.
     
Loading...