Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV ina ugomvi gani na CUF?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Jul 19, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    itv kila mara wanahudhuri press conference za cuf pamoja na vyombo vingine lakini cha ajabu huwa hawatoi habari za cuf katika taarifa ya habari na saa nyingine utaona katika screen imeandikwa katika habari za kitaifa lakini huwa haisomwi sijui ni kwanini?
     
  2. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    CUF hawana jipya CD zao zote 'zimeeksipaya'
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cuf ndo ccm kwa hiyo wakirusha habari za ccm inatosha maana ndo hao hao
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani TBC ambayo ni TV ya taifa ina Ugomvi gani na Chadema wewe badala ya kuilalamikia TV ya Taifa unajikita kwenye Tv za watu binafsi wewe vipi anzisha yako uonyeshe habari za CUF
     
  5. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Is CUF still there?iko wapi namba 7 yao inayotoka povu wakati wote[Mtatiro]
     
  6. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hili suala liko mahakamani.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    CUF ni tishio ,ndio ukaona hata mambo yao mpaka yachunguzwe ndio yatangazwe ,kama kuna Chama kinasikilizwa na wanachama wake basi ni CUF ,walifanya zoezi la kuitisha nguvu za umma wananchi wakaitikia ,embu CDM jaribuni kuitisha na kufanya zoezi kama la CUF tuone ?
     
  8. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hawa radio imaan ina ugomvi gani na rose muhando mbona hawapigi nyimbo zake?
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    cuf c wanawakilishwa na UAMSHO..
     
  10. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenichekesha sana hiyo imekuwa ndio sababu kubwa ya serikali ya CCMabwepande kukwepa hoja za msingi na tuhuma dhidi yake zisijadiliwe ndani na nje ya bunge.
     
  11. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mheshimiwa naomba mwongozo!!??
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CUF ni wafadhiri wa UAMSHO

    CUF ni CCM sioni umuhimu wao kama chama
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Eti tishio' yaani chama chenye mbunge mmoja tu wa kuchaguliwa uku bara alafu kiwe tishio? you ar dreaming my friend.
    RIP CUF, RIP Mkigoma
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Cuf=ccm!
     
  15. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Oohooo chama'chama gani? chama cha wananchi cuuuf X2...RIP CUF RIP Mkigoma
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,294
    Trophy Points: 280
    unapenda kujifariji hadi una furahisha

    lakini najua unatambua kuwa cuf ni ccm b!
     
  17. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Movement for chaga,na mengi ni mchaga.Christian democratic part [cdm],mengi naye mfuasi huko so usishae hiyo itv kutorusha habari za cuf,ni sera zao.Wataatoa kama kuna taarifa ya kukichafua cuf tena itatangazwa kwa mbwembe.Cha kushangaza chama chenyewe wanachokibebe hakibebeki.
     
  18. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Movement for chaga,na mengi ni mchaga.Christian democratic part [cdm],mengi naye mfuasi huko so usishangae hiyo itv kutorusha habari za cuf,ni sera zao.Wataatoa kama kuna taarifa ya kukichafua cuf tena itatangazwa kwa mbwembe.Cha kushangaza chama chenyewe wanachokibebe hakibebeki.
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani habari za mume zkishaandikwa mke anakuwa na wasiwasi gani.ccm si ishaandikwa,halafu mvuto wa cuf ulipotea pindi tu mlipojiunga na mabwepande.
     
  20. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cuf tangu waanze kupokea pesa za ruzuku wamepokea pesa nyingi sana.Waanzishe Tv yao kwa ajili ya shughuli zao za kisiasa,Hiyo itawapunguzia malalamiko yasiyokuwa na msingi.Nawaomba tuanze kwanza kudai haki ya vyama vyote kutangazwa katika Tv za Serikali kama TBC.
     
Loading...