Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV!!!hivi ni kweli kuwa mazishi ya Regia sio habari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tsidekenu, Jan 18, 2012.

  1. T

    Tsidekenu Senior Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yani nimejihimu kusubiri taarifa ya habari ya saa mbili usiku nione mazishi ya regia, mpaka sasa hola, kwa kweli nawashangaa itv!!!!
     
  2. t

    trigger Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Mie nimechelewa nikajua habari imepita,sijajua media zingine kwan hapa mie napata channel za ipp tu,they r not fair “mie nimeamua ku delete kabisa hii channel nimeboreka sana”
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    tuwe na subira waungwana! leo MEDIA nyingi zimeshindwa kuonyesha hili tukio kutokana na mvua kubwa iliyonyesha ifakara..hivyo ikawawia vigumu waandishi kutuma habari ile kwenye vyombo vyao!
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mama mawazo hayachezi mbali na Kibla?!
     
  5. T

    Tsidekenu Senior Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yani wameniboa kweli kweli!nafikiri tunahitaji kuanzisha tv ya ukweli isiyofungamana na wanasiasa wowote!
     
  6. n

    nndondo JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    wanafanyakazi kwa mazoea ngoje digital ianze tutakua na optin chungu nzima
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hawajaonyesha kwa kuwa regia sio mchaga bana!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    star tv na tbc wameonyesha
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ITV ni station ya mtu binafsi, kama TBC haijatangaza then tulalamike.
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Mkuu inaweza kuwa kweli maana sio ITV tu!
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    acha umbea na unafiki
     
  12. M

    Mwera JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tbc wameonyesha
     
  13. T

    Tsidekenu Senior Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaa!
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha uongo,TBC hawajaonyesha na ile picha si ya leo,kuwa makini mtoto
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    hahaaaa,mbea na mnafiki ni nanii yako........... hahaaa,kipele limepata mkunaji??? regia hakuwa mchaga na utaona kama kiti hawatokireplace kwa mchaga mwenzao!
     
  16. A

    ATA Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wamechimbwa mkwara wasionyeshe, kwa vile wameona msiba huu ni kama publicity kwa cdm!? na ikizingatiwa watu walivyofurika 'and infact we don't have independent television. Shame on them'.
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    inamaana TBC wenyewe walikuwa na miamvuri. Manake wamejitapa kuwa walikuwepo pamoja na kunyesha mvua kubwa.
     
  18. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nashauri wampe pacha wake although hatakuwa exactly kama Regia lakini itakuwa faraja kwetu
     
  19. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa na subira mkuu nadhani ni kwasababu ya hali ya hewa.
     
  20. A

    ATA Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Picha walizoonyesha tbccm sio za leo ni zile za jana usiku wakati msafara uliobeba mwili wa mh.Regia Ukiwasili mjini Ifakara.
     
Loading...