Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itv hapa arusha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Jan 4, 2012.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wadau ni muda mrefu sasa kituo cha television cha itv hakionekani hewani kwa njia ya antena za kawaida. Kulikoni au mengi ameona arusha hakuna la maana ndio maana akaamua kuitoa hewani. Kuna wakati nilisikia mitambo ya kurushia matangazo ilipigwa shoti ya umeme lakini mbona ni muda mrefu sana. Mwenye habari zaidi atujuze.
     
  2. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itv ni kituo kisicho kua. Kila mwaka kiko kama mwaka wa juzi, program zilezile umangi meza uleule.
     
  3. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,593
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    baadhi ya maeneo mengi ya nchi tv za bongo zote hazishiki.kuna tetesi eti vituo vyote vinahamia digital ndy maana vingine havipatikani.Wataalam nadhani wanakuja soon kwamajibu ya kina
     
  5. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    maamndalizi ya digital..nunua king'amuzi cha Ting
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tutakuwa na rundo la ving'amuzi sasa....dstv, startimes, ting......bado deck yangu....nyumba itakuwa stoo......khaaa....

     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Itabidi walazimishwe wote waweke local channels zote ili watumiaji wachague wanataka channels zipi za nje vinginevyo itakuwa balaa.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Sio lazima uwe na ving'amuzi vyote! Unaweza kununua kutokana na channel unazozihitaji.
     
  9. m

    moshingi JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo Arusha tu, hata huku Nyanda za Juu Kusini TV zote za Mh. Mengi yaani ITV, Capital, na EATV hazipo hewani. Vilevile Channel 10 imetoweka muda mrefu sana. The only Tv iliyobaki ni Star TV na TBC-1, ukweli vyombo vya habari vikiwa vichache uhuru wa kupata habari unapungua. HIVI HAWA TCRA WAPO??? KAMA WAPO MBONA KIMYA? HUU UTARATIBU WA VING'AMUZI UTATUFIKISHA MAHALI IKAWA HABARI NI ANASA ILIHALI KIUKWELI NI HAKI YA BINADAMU. TCRA AMKENI ACHENI USINGIZI.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sawa......saa hiyo nahitaji kuona Movie magic, channel O au Hallmark.......baadae niangalie tamthilia kwenye STVE1 au music TBC2....nikimaliza taarifa ya habari imefika nataka niangalie ITV.........hapa nafanyaje......?
     
Loading...