Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV, Habari ya mama aliyetupa kichanga.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaburungu, Apr 8, 2011.

  1. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ni habari iliyoonyeshwa dakika chache zilizopita kuhusu dada aliyejifungua jana na kisha kumtupa mtoto chooni huko kibaha. Dada anaitwa Sada Rajabu, jamani sada kulikoni? Mungu ni mwema mtoto ameokolewa na ni mzima.
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa watu sasa watungiwe sheria itakayo wabana tena sana..2mechoka na huu upumbavu
     
Loading...