Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV/EATV/Channel TEN & STAR TV HAZIPO HEWANI KTK DISH

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by AljuniorTz, Dec 6, 2011.

  1. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawataka radhi km nimerudia post

    Naomba kama mtu anafahamu hizo chaneli tajwa hapo juu iwapo wahusika wamebadilisha Frequency zao kwa wale wanotumia Satellite Dish.
    Ilianza kupotea channel TEN, ikafuata Star TV na kuanzia last week ITV/Capital na EATV(wote wapo pamoja), hazipo hewani. Sina hakika km wamehamia ktk digital broadcasting ama ni vipi; nimetembelea website zao hamna lolote la maana zaidi ya habari za siku nyingi zilizopita...
    Nitashukuru kwa yeyote mwenye taarifa
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kuna thread iliyokuwa inasema hili ndilo jibu walonipa mafundi wa ITV, inasemekana kuwa wamehamia intel sat na kuwapata unatakiwa uwe na dish la ft 8, kama vp fuatilia maana wataalamu walitoa michango mingi.
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawajahama sigino nindongo sana ukikomaa kupandisha unazipata
     
  4. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hizi channel hazija badilika tatizo kubwa tunauziwa madish feki madishi mengi ya futi sita ni feki yanafanya kazi kipindi cha mwaka mmoja mwaka wa pili yanaanza kukata channel moja moja tuwe makini sana tunapo nunua haya madish ya futi sita kuna feki na original na siku hizi ukienda dukani wanakwambia bei tofauti ya feki na original kama unataka kujua frequency za ITV,TBC, na nyenginezo ingia hapa Intelsat 906 @ 64° East Intelsat 906 @ 64° East - frequencies - freq - channels - packages :: TrackSat.com
     
  5. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hili ni tatizo hasa kwa wale watumiao dish la futi 6. Mimi ni mmoja wa wahanga, niliamua kubadili dishi na kuweka la futi 8, kwa kweli sasa home amani tele, maana sehemu kubwa ya familia ni wapenzi wa itv,eatv,capital na star. Pamoja na hayo, ukuaji huu wa teknolojia(toka mfumo wa analogue kwenda mfumo wa digital) utatuacha solemba,maana nimesikia watu wanasema haya madishi makubwa hayatakua tena na nafasi (sina uthibitisho katika hili).
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    achaneni na madish bana.pata digital box ya Easy TV Local channel zote unapata crystal clear.madish tuwaachie wanaokaa mikoani
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We unalipia tsh 9000 .per month wakati wenzio ki2 ni bure! teh teh teh
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    bure aghali
     
  9. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    We inkos unadhani easy tv wako nchi nzima? hapa tunaongelea watu wa mikoani wanaozipata chaneli hizi kwa njia ya satelite.
     
  10. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    thanx xana fatma,the web imenitoa sana leo,nimejizolea maujiko kwa watu leo,,,,,,,,thnx once again
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hongera zako unayekaa Jijini! Mikoani hatuishi kwa chips za mihogo wala juice za ukwaju!
     
  12. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Usikate tamaa wakati mwingine ni deflection ya dish tu. Jaribu kufanya hivi:Washa TV yako, weka channel isiyoonekana,kisha nenda kurekebisha dish lako kwa kulegeza ile screw iliyo nyuma ya dish na kupandisha kidogo sana, labda kwa milimita huku mtu mwingine akikujulisha kuhusu maendeleo(hata fundi si lazima). Channel zikirudi kaza hiyo screw, endelea na maisha. Ikishindikana basi kuna tatizo kubwa. Lakini naamini kwa 100% kuwa utafanikiwa.
     
  13. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    poa babaa
     
  14. damper

    damper Senior Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kwambie? Wewe ni miongoni mwa viumbe wachache kwenye hii dunia waliozaliwa kwa faida!! Asante kwa MSAADA mkubwa Fatma.
     
Loading...