Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itv & ccm sasahivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PISTO LERO, Mar 14, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wameamua kuipigia ccm kampeni baada ya kuona upepo haueleweki.angalia itv sasahivi
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkapa anaunguruma kwenye uzinduzi wa kampeni huko Arumeru kupitia ITV.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ngoja nicheki.
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna mwanamama mshakunaku anatupia vijembe backstage.
    CCM kwa majungu, utadhani wote ni wak>w>e>re.
     
  5. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Namcheki Siyoi akiongea kumbe hata kiswahili hajui vizuri,inawezekana kweli huyu jamaa ana passport mbili za kusafiria.Anatoa ahadi za uongo mtupu kama kutatua migogoro ya ardhi na kuwaletea maji wana Arumeru Mashariki wakati serikali ya CCM imeshindwa kueanya hivyo kwa miaka 50 sasa sijui kama wataweza kwa miaka hii michache iliyobaki.
     
  6. Eistein

    Eistein JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona kwa mara nyingine tena ITV waanza kutumika tena,mtangazaji anadai CCM haijakodi watu kutoka mikoa ya jirani na wilaya za jirani, sijui anaushaidi gani na hili jambo?mtangazaji anadai ccm huwa haina utaratibu huo na ni chama cha kuleta maendeleo siku zote, mkapa ameanza na salamu ya mambooo zaidi ya mara 4 nadhani anatafuta pozi ya kuanza porojo, anadai kunawatu wamekwapua ardhi kwahiyo atamshauri raisi ayafanyie kazi, je Mkapa amekuwa raisi kwa muda gani hakujajua haya? kweli huyu mzee hana aibu.. anamalizia kwa kudai kuwa hao wanaomtuhumu Sioi kutoboa masikio ni wapumbavu tu.. anawashauri polisi kuwashughulikia wote watakao leta vurugu. Mkama alianza kwa kuwa amininisha watu kuwa hakuna maendeleo inje ya ccm yatakayopatika kama watachagua wapinzani. Kwa kweli ni tunasafri ndefu sana ya kuleta mageuzi katika nchi hii ili kuhakikisha mali asili Mungu alizotujaria zinatunufaisha watanzania.
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Majungu ya mkapa on line.a hate this shortman
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I hate itv,imekua ni kitengo cha propaganda za c.c.m na hata jesh la polisi,bora ni tune star tv au ktn
     
  9. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chama chochote kinaruhusiwa kununua air time wakitaka,itv hawaonyeshi kwa maamuzi yao binafsi,ukilipa utarushwa.
     
Loading...