Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV Breaking News-Wakulima Wa korosho wafunga Barabara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Apr 7, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wanadai malipo yao ya pili ya korosho,jamaa wamekata Gogo kubwa na kufunga barabara ya Mtwara/Newala
    Waliuza Korosho mwaka jana wakalipwa malipo ya awali na ya pili bado.
    Mytake.Serikali lipeni hela za wakulima hao
     
  2. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watakata magogo sana, si wanaipenda CCM?
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakulima wa mkoa gani? Pia tume ya katiba haina mkulima!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kukata gogo ndo nini?
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    bado wasanii tu kuonesha hisia zao kwa serikali
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    waacheni wafu wazike wafu wenzao!
     
  7. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii habari yako ina mapungufu lukuki. Tuambie basi ni wakulima wa mkoa gani. wamefunga barabara sehemu gani, lini wameanza shuhuli hiyo.
    Yaani hata kutoa habari rahisi kiasi hiki inakushinda?!!
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama muamko umeanzia vijijini kazi ipo.
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mi si mwandishi wa habari,waliopo maeneo ya barabara mtwara to Newala Watatujuza zaidi
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani wewe ndo unamapumgufu....hebu isome tena hiyo habari....
     
  11. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kunnnya
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    watu wengine ubishi jadi yenu.... Barabara ya Newala/Mtwara unategemea ipo mkoa wa Kigoma?
     
  13. M

    MAPIKIPIKI Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dada Zubeda kwanza 2nashukuru kwa habari yako hao wanaokukosoa wasikuvunje moyo haujakosea kwani kama ukisema barabara ya Mtwara/Newala hapo ni mkoa wa Mtwara
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Shukran sana,ila mi ni kidume,aisee
    Huyo anaelaumu huenda alisoma seminary huko ni spoon feeding.....watu wamefunga njia kuanzia saa kumi ya usiku mpaka muda huu bado anahoji nini..
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Zubeda ni kidume?
     
  16. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    unashangaa zubeda kua kidume?? umezoea majina ya kwenye bibilia e!!!
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Imekula kwao watu wa kusini bado wajinga waache waliwe tu
     
  18. k

    kisesengule Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama yie mliotoka uko
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    swala si kufunga barabara...mtakaoumia ni wenyewe...magamba wala hayapo hapo.
    vipi vitambaa na khanga zimeshachakaa? mtakoma kuringa na ubishi wenu.na bado
    ngoja tupandishe bei ya mafuta...mpaka msage meno.maisha bora kwa kila mtz
     
  20. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nilikuwepo kipindi cha uchaguzi maeneo hayo jamaa wanahasira ile mbaya na hawamtambui mbunge wa ccm wao wanadai alishinda wa cuf, zilienda hadi 110 za PT
     
Loading...