Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV acheni Kuichakachua CUF!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Sep 30, 2011.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwanini ITV inapoonyesha mkutano wa CUF Kamera zao huwa hawaonyeshi kwa uhalisia wa tukio halisi lilivyo ni miaka 2 sasa ninapoangalia kamera ya ITV katika mkutano wa CUF huwa inapelekwa sehemu ambayo haina watu au kamera humuonyesha mgombea pekee, mfano leo katika mkutano kata ya mkinga Kamera inaonyesha watu wanaokimbilia kuja mkutanoni, hii inafanyika kwa faida ya nani? na ili iweje? baadaye iwe nini? Jirekebisheni ITV vinginevyo wanainchi wataisusa.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Cuf ilikuwa na watu wachache sana leo.Mlitaka waonyeshe nini kama watu hamna?
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160

    toa masaburi hapa, kuna thread zingine hazina miguu wala kichwa, watu gani ulitaka waonyeshwe? Maimamu? Labda uisusie wewe, hakuna mtu wa kuisusia kisha haijaonyesha ccm b, kwani ccm b ndo nani nchi hii?
     
  4. j

    janja pwani Senior Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nataka waonyeshwe wazee wa vigango na vibibi vya vigango,
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hao ndio watu waliohudhuria kwenye mkutano wa cuf,ulitaka waonyeshe nini?
    cuf wanaleta watu wa zanzibar kupiga kampeni igunga,bila kujua kuwa hao watu wao wapo maarufu zenji,si huku tanganyika,then unataka uone umati.
     
  6. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ITV mmiliki wake ni mchaga na mkatoliki... CDM ni chama cha wachaga na wakatoliki...unataka waipe air time na coverage chama cha waswahili ili iweje.
     
  7. wende

    wende JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana bwana "CUF Ngangari"....anyway ni private media!
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    acha udini na ukabila wewe taahira,,,
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Mawazo ya mtu anaye liwa masaburi si kawaida mtu mzima akaja na wazo la kijinga hivi,haya ndiyo mawazo ya KAFU na CCM yao akina nani yuke mzee wa Bunda Wasira then unalia na coverage namna hii kweli ? Mpuuzi sana wewe na KAFU yako
     
  10. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa mawazo yangu CCM na CUF WAMEUNGANA. ITV INAIPA AIR TIME YA KUTOSHA CCM hivyo CUF hawahitaji kulalamika.
     
  11. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    umekurupuka Mengi si mkatoliki.
     
  12. S

    S.I.A Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajua, itv wanampango wao maalum, na chama hicho lakini kama hawataki kuonyesha uhalisia wa mikutano ya chama hicho waache kabisa, cuf ipo na itaendelea kuwepo, hata mm nilikuwa najiuliza ukiangalia tv nyingine ni tofauti na itv, haya endeleni na wachaga wezenu tutafika hapo mnapo pataka. Itv ni media ya kibaguzi. Kisisa, kikanda, na kidini. Kwa mtindo huu kweli tutafika,
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tena amekurupuka akiwa kwenye pit latrine... hata mh. F. Mbowe siyo mkatoliki
     
  14. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndiyo tutafika.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa suruhisho nikuanzisha CUF TV
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mlitataka waonyeshe kisichokuwepo?
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dhambi ya udini itawaua
     
  18. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Ccm b bwana kwa kulalamika sasa mume wenu ccm sianaonyeshwa sasa mwalalama nn? Mbona mimi muislam lakini cdm pyuaaa wakombozi wa ukweli tena tupo wengi kina zitto,halima mdee,prof safari na hao wakatoliki? Toka hapa na udini wako cuf ndio inakwenda mwisho hakuna hata democracy chama gani toka kimeanza mwenyekiti lipumba katibu maalim seif ?
     
  19. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    CUF imejichakachua yenyewe!
     
  20. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Ushaambiwa mliopo cuf no. yenu sawa na no. ya ngamia nchini.
     
Loading...