Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Its that time of the year...goodd things comes to those who care

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carmel, Jan 25, 2012.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Happy new year wapendwa. Its my first thread for this year after a long dissappearance. Hata hivyo nawamiss wote hapa JF na this time nimekuja kivingine............

    So Valentine day is coming....umemuandalia mtu umpendae kitu chochote? Be it partner wako in ilove, mama/baba yako, kaka/dada yako na ndugu jamaa au rafiki unayedhani amechangia kitu kwenye maisha yako na kuyafanya meaningful in one way or another. Wengi mtaanza kukandia kama kawaida ooh why on valentine, why kufata wazungu nk.. lakini reason is simple...everything we do..we do for society and not for ourselves so hakuna haja ya kwenda kinyume na majority. After all..u need a reason to give gifts or presents and one of the justification ni hiyo valentine day...its a perfect reason to give gifts.
    Hata kama una reservations zako..a gift is a gift.. just give iot out to give a person a smile on that occassion..wengi huwa wanapretend hawajali but in reality wanapenda na wanajisikia vizuri wanapopokea.

    Sasa kwa ufupi tu na kwenda kwenye point...this time nimekuja na solution kwa ajili ya wakaka na wadada ambao wako mbali au wako busy na wangependa wapendwa wao wapokee zawadi...Nina package ya Valentine special. Kwa kina kaka kuna perfume na aftershave, kwa wadada pia kuna perfume na lipstick.Hizi bidhaa ni natural, mtu yeyote anaweza tumia and wont regret. Hizi ziko packed na zitakuwa delivered popote unapotaka...hiyo siku mimi na team yangu tutakuwa busy kufanya deliveries za zawadi zenu kwa muwapendao. kuna offer pia ya zawadi tutakayoongeza ukitoa order yako. Call 0784 703920...Kibiashara zaidi.
    Show her/him that you care...it makes a big difference.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Nimejiandalia zawadi nzuri.
    Ngoja waje wa pafyumu na aftashevs.
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    biashara matangazo!!!
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Great ndugu, hata hivyo ni vema pia.
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dah! Kumbe valentino zishafika tayari?

    Kama mke wangu yuko Mabwepande pale anakaanga samaki mida ya mchana nae pia mnaweza kumfikishia zawadi?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    ni vyema ukawaeleza perfume aina gani na lipstic brand ipi wenzio wasije pigwa na mwiko kwa kupeleka zawadi sio
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Carmel mie napenda sana perfume ungetaja basi hat jina la perfume lipstick si saana
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nje ya nchi unatuma?
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kote huko tutafika...shaka ondoa..team ishajipanga kufanya mambo
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Imekaa kibiashara zaidi hii valentine...mi ninayempenda yuko ubavuni mwa mtu mwingine. Nikinunua perfume atainusa asiyestahili akazidi kumpenda bureeee! am just kidding
     
  11. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo pa lipstick ndo pa muhimu...wanawake wanatumia na kula lipstick zilizo na sumu bila kujijua...(kwa kutumia lipstick zisizo na kiwango zenye madini ya lead) so kwa muda mrefu unakuwa umeconsume sumu ya kutosha unaishia kupata cancer..ndio mana nasambaza na kuwasihi wadada wanaopenda lipstick watumie lipstick zilizotengenezwa na malighafi asilia...hizo ndizo nilizo nazo.

    Perfume kwa wale wa dar naweza kuleta sample ukaitest popote ulipo...just call me tuongee @ dena
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Carmel asante kwa kunikumbusha maana nilishasahau valentine imekaribia ,tutawasiliana na mie nimnunulie mpenzi!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapo ndo umenikatisha taamaa kabisa mie niko Mbinga itakuwaje??? Ngoja nikutwangie
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapo ndo umenikatisha taamaa kabisa mie niko Mbinga itakuwaje??? Anyway Ngoja nikutwangie simu
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huu ni Upendo wa hali ya juu wa kuhakikisha Mapenzi ya watu yanadumu... Thanks Carmel.
     
  16. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeanza na ushauri kwanza..halafu,ukamwaga business...............safi,nimeipenda hiyo,wil col u bdae,ila mi nakaa kisiju.
     
  17. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnafikisha mpaka dodoma?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na sisi tulio mbali na hapo ulipo dear carmel?
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Carmel, good to read from you!

    Dar mnafanya delivery hadi maofisi/nyumbani kwa walengwa?

    Nimeipenda sana hii idea. Ukinijibu nitakuPM kwa mipango zaidi..!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi nimekusalimu tu Carmel, heri ya mwaka mpya.
     
Loading...