Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It's simple but Tough .. Tone internet Radio

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Toneradio, Jul 21, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We use very simple Technology to Create this Radio station.. we don't have any frequency but we are using internet only... the Radio Broadcasting from Upanga Dar es Salaam.. and u can listen Free.. all over the World.. Enjoy 24/7

    To listen Live Click here
    TONE INTERNET RADIO
     
  2. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Please unaweza kunipa site ambapo naweza kupata resources ili kama vp na mimi nijaribu hiyo kitu.........Huenda nawezaku kudevelop project
     
  3. T

    Toneradio Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KWA WADAU WOTE WAISHIO NDANI NA NJE YA TANZANIA SASA MNAWEZA KUSIKILIZA ONLINE RADIO BURE KABISA IKIRUSHA MATANGAZO KUTOKA UPANNGA DAR ES SALAAM TANZANIA.
    BOFYA HAPA KUSIKILIZA
    TONE INTERNET RADIO
     
  4. delabuta

    delabuta Senior Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maajabu ya technologia hiyo! Thanx mkubwa kwa kazi nzuri na kwa taarifa!
     
  6. T

    Toneradio Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru sana wadau
     
  7. k

    kakolo Senior Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani natumia IPhone 4 sasa hiyo button ya play siione au kusikiliza redio kwa ujumla huwa inaniambia safari hawezi ku access saver eti iko mbali haswa clouds radio pia kuna mtu anaweza toa shule jinsi ya ku-download miziki au video bure???? Maana kila mara inanipeleka kwenye itune sasa hapo kuna gharama. Nitashukuru.
     
  8. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx mkuu!!! Na-enjoy music sasa hivi. Will you broadcasting news??
     
  9. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninashukuru kwa taarifa. Tayari nafurahia muziki wa bure wa Tone Internet Radio. Asante.
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    halafu imetulia sana, sasa naburudika na wimbo niupendao sana wa nadina wa mbilia bel!!! asante kwa taarifa na ubarikiwe sana mpendwa!
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa ni hidaya-pepe kalle, hakika ni burudani tupu!! fanyenifanyeni na tv baasi wapendwa!

    Mungu awatangulie katika kazi zenu!
     
  12. E

    Edo JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    imetulia
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    dah....!
     
  14. T

    Toneradio Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru sana wadau tupo pamoja hope na wengine watapata habari hizi Thanks Guys
    Fredy Tony
    Chief Multimedia Architect
    Tone Multimedia Company Limited
     
  15. T

    Toneradio Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sure tuna habari za papo kwa hapo na mambo mengi sana endelea kuwapo hapa Tone Internet Radio ikiwatangazia Live kutoka Upanga Dar es salaam Tanzania.
     
  16. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tunakupata loud and crispy clear-vipi muzee kuna ratiba ya matangazo?
     
  17. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Powa sana wadau wa tone radio...
    2ko pamojah,na zaid mnabamba fresh na hizo mbili tatu zakiafrica,i mean Bolingo,zouk rhumba nk...
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    napata bongo fleva

    aisee
     
  19. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Big up mkuu waonyeshe maana vituo vya radio na televison na hasa TBC na rasimilazi zote walizonazo hawajui mambo haya ya USTREAM, You're On. Free LIVE VIDEO Streaming, Online Broadcasts. Create webcasts, video chat, stream videos on the Internet. Live streaming videos, TV shows , Justin.tv - Streaming live video broadcasts for everyone etc na jinsi yanavyoweza kuwafanya waonekane u kusikika dunia nzima

    Hata Tido mhando aliyetoka majuu alikuwepo pale sikuona kipya alichopeleka kaktika matumizi ya kisasa ya ICT.

    Ila lazima TCRA wakijua hiyo wakuleteeee longolongo. We subiri tu
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu na sisi wa simu itakuwaje maana tunapitwa na uhondo wa mambo..
     
Loading...