Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It's official: Sex can kill!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lole Gwakisa, Mar 24, 2011.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,810
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Sudden bursts of physical activity - such as having sex or jogging - significantly increase the risk of having a heart attack, a new study has found.


    People are 2.7 times more likely to have a heart attack before or straight after sex

    Researchers in the US say the chances of cardiac arrest during or immediately after such exertions are particularly high among people who do not get regular exercise.

    It has long been known physical activity can cause heart problems, but the new study by Dr Issa Dahabreh of Tufts Medical Centre in Boston helps to quantify that risk.

    My Take: wakuu adui yako mpe sex!!!
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ungeipeleka kuleeeeee! ingechangiwa openly! :focus:
    Inawezekana, lakini mimi sitaki kuiamini coz watu wanachapa sana na Inadaiwa kuongeza/kuboresha afya so sio kila tafiti tuzifanyie kazi.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Borea nife...
    Lakini nafanya kitu ninachopenda...
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WTF!!!!! Hizi tafiti zingine to hell
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Come down
    Sweet
    What about, bacon,eggs and toast
    For breakfast?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    It will do me good, hey by the way no sex you will die:lol::lol:
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama ingekuwa kweli kila siku tungelikuwa tunaokata maiti mitaani, vyumbani, misituni, ngazini, bafuni, jikoni....
    Kama mtu anachagua kifo, "my last wish" ningechagua kifo cha namna hii.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    PORN STARS wangekuwa wa kwanza kufa
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wasomi wana shida kweli na tafiti zao, toka ulimwengu umeumbwa watu wananjunjana na waliokufa ni wangapi ukilinganisha na walioendelea kunjunja mpaka uzeeni?

    Kifo kitakukuta kama una magonjwa mengine na ukachanganya na madawa ya kuongeza nguvu otherwise natural sex is the most healthy exercise people need to do for better state ot mind and body.
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitafia hukohuko potelea mbali
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tungekuwa tushakufa wengine mpaka tuna na nyundo theluthi ya karne na bado tunapiga mzigo. Ni kitu kizuri, kitamu acha nzi afie kidondani
     
  12. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,810
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kwa wabongo bwana suala hili linaekea lina utata mtupu, au kwa maneno mengine
    sex juu!, juu!, juu zaidi!!!!
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Loooooo achana na dudu kabisa
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mmmmmh! Ati nini?
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Magonjwa hayo ya moyo ysnsyosababisha kifo hutokea muda gani? Wa ronance (foreplay), wakati wa kusuguana au wakati wa climax?
    Hebu watafiti watujuze
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inategema kama una magonjwa ya moyo nk wapo ndio wanaokufa wakifanya mapenzi mnajua hilo lakini ni wachache sana.wengne wanasema sex inaongeza maisha kwa kuuweka mwili fit,naona hii tafit imefanywa kwa wachache ila kwa upande wangu siku nikifanya najisikia fit na furaha siwezi huo utafiti
     
  17. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heeeee hii ni balaa kwa hiyo wagonjwa wa moyo no sex au?
     
  18. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hebu analieni wahusika mambo ya maana hapa MZALENDO.NET
     
  19. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uwiiiiiiiii
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hujaelewa nini tu labda?
     
Loading...