Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Its Now Or Never...!..(a must read)!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by PakaJimmy, Jan 19, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Members!

    Kwa heshima na taadhima, na kwa niaba ya familia ya Member maarufu wa jukwaa hili, Geoff, nawatangazia kwamba huyu mwenzetu anaoa 13/02/2010 huko Iringa...(msiniulize shemeji ni wa wapi..lol!)!

    Mjasiriamali huyu anaomba michango yenu ya hali na mali, na kama tujuavyo sote uanaharakati wetu utaonekana kuwa wa Nguvu zaidi tukiweza kusaidiana sisi kwa sisi physically.."CHARITY BEGINS HOME"!

    Kwa details zaidi(a/c number, M-Pesa, ZAP etc), m-PM yeye mwwenyewe, na hadi hivi sasa hali ya michango bado hairidhishi, very few JFers have responded...!

    SHIME JF PALS, BRODAs, LEGENDs, SISTOs, BUDDIEs...LETS JOIN HANDS AND BE ONE!

    ITS NOW OR NEVER...!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    VIEWS: 41
    But no reply...
    Brodas and Sistos,

    This is the hardest time for the above named pal!

    Just reminding you!
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    noted broda!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    noted with thanks!

    si unajua tunauvutia kasi!! mwezi huu kaka!!
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja mkuu jamaa lazma abebe jumla! Jumla!
     
Loading...