Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Its my birthday!! Karibuni tusherehekee

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by WA-UKENYENGE, Jun 25, 2012.

  1. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ndugu wanajamvi, leo ni siku yangu ya kuzaliwa! ni siku ya kipekee kabisa kwani ni tarehe 25 June,siku ya jumatatu jioni Mama WA-UKENYENGE ndipo alipoweza kunitambulisha hapa duniani. Ahsanteni kwa kuendelea kushirikiana nami katika kubadilishana na kupeana changamoto za hapa na pale huku tukijenga taifa letu kwa pamoja.
    Natambua michango ya wanaJamvi ambayo imekuwa ikinipanua fikra zangu katika maeneo mbali mbali yanayoendana na yasiyoendana na fani yangu. Hivyo nashukuru sana!! Nawatakieni siku njema, na karibuni kwenye sherehe zilizofunguliwa rasmi baada tu ya muda wa kazi.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Happy b/day mkuu
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hongera Mkuu!Mungu akupe miaka mingi zaidi na heri duniani.
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Happy Birthday, Mungu akuongezee maisha marefu
     
  5. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    heri ya kuzaliwa mkuu
    Mungu na akutangulie ktk kila jambo
    May u live long to see ur 120yrs
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hongera na kila la kheri .
     
  7. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    happy birthday wa ukenyenge
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe watu wa june tuko wengi..Happy b/day
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,109
    Trophy Points: 280
    hongera
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Happy birthday! May u live to blow 1000 candles!!!
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Happy birthday mkuu
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    happy birthday wa ukenyenge.

    Njoo hapa samaki samaki temeke
     
  13. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe miaka ya Biblia unaijua,lakini ilikuja ikapunguzwa
     
  14. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Live long with Blessings everyday
    "Waheshimu baba yako na mama yako ili........."
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu IGWE!!
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana mkuu mayenga!!
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana Enny!!
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana, Amen!! Thank you very much! ya so CUTE!
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana, nashukuru mkuu Judgement!
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Thank you mkuu "The secretary".
     
Loading...