Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It's funny,isn't it?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 25, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa haumfaham miaka michache,au pengine wiki au siku chache zilizopita,halafu leo unasema hauwezi kuishi bila yeye,unashindwa kula na kulala,very funny!!!!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    ujinga tu wa mapenzi.
     
  3. M

    Mohamedy Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni unafiki wa mapenzi,maneno ya kudanganya,watu wa hivyo kwa mpango wa kando balaa tupu
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Sio ujinga....rather artwork.....
    Umeweza kuishi zaidi ya robo karne bila kumwona wala kujua kama ana-exist......halafu unashindwa kuishi bila yeye....damn!
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wengi wanapenda kuwashika wapenzi wao kukujifanya ni wadhaifu kwao. Ukweli ni kwamba wapenzi wenyewe ukubali hili bila kutafakari, hivyo sio vibaya kama litaendelea kuwa fimbo ya mapenzi mpaka pale watapo shituka.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    LOL

    Mh.................

    Eh.......................

    LOL

    Wajameni while nakubali kuwa wengi huwa wako kikazi zaidi yaani ni wasanii kwa kutaka kukufanya uamini kuwa unapendwa but wako wachache ambao huwa wana maanisha hilo walilosema. Hawa mara nyingi ni wale ambao kweli wamehisi kuwa wamepata faraja, pumziko na mpenzi wa maisha yao, ni wale ambao wanakuwa wame'bwaga' moyo kiukweli na kupenda kiukweli (Si tunaamini kuna true love jamani?).

    Sasa mtu wa hivi mara nyingi hutamka lililomo moyoni mwake, ingawa haiwi advisable kumjulisha mwenzio udhaifu wako lakini pia si vibaya akajua kuwa unampenda kiasi gani...... ingawa pia tunatakiwa kuangalia aina ya maneno tuyatumiayo kuelezea hisia zetu.

    Hata hivyo maneno kama haya mara nyingi yakitolewa kwa maana halisi basi mtu huyo huwa amependa mpaka amefikia katika stage ya denial......(ile ya kupenda kwa moyo na kuiacha akili itawaliwe na hisia) yaani anaamini kabisa yeye kama yeye hawezi kitu bila wewe........na ndio maana tunashuhudia wengine mambo yakienda kombo hufikia hata hatua ya kujitoa uhai jamani ah!! Si kila mpenzi ni msanii wapendwa!!

    Mi nawapenda tu bana ila kushindwa kuishi bila ninyi sitawaongopea!! LOL
     
  7. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mfano kwa bahati mbaya umepata ajali na ukafa , na yeye ataacha kuishi?! Aneyekwambia hivyo lazima anataka kukuibia tu!!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    MwanajamiiOne hebu jibu hili,true love haina maana uwe mtumwa wa hisia,kushindwa kuishi ni utumwa wa hisia pamoja na ujinga sio true love!
     
Loading...