Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It's either you're honest,...or

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Nov 17, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Napenda kujua historia ya mtu katika relations kabla ya ku-stick nae.
    Lakini hii niliyo pewa ime nivunja moyo na sidhani kama hua namaanisha
    pale ninaposema napenda ukweli,...the truth hurts,....now i believe.

    Eti,...
    Napenda ukweli,lakini huu siwezi kuubeba,....je najisaliti mwenyewe au niko sahihi?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhhh huo ukweli unauma na kuuvumilia ni ngumu sana
    Kuna kuwa honest ila hapo ni too much mkuu kuubeba
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duhhhh
    duuuuhhhh
    duuuuuhhhhhh.......
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huyo ndio waukweli sasa...kakwambia ukweli akijua kuwa yeye yayari kashaweka matatani uwezo wake wakuzaa hivyo wewe umepewa hint kwamba bwana mie hapa kama unategemea mtoto ujuwe kuwa wacheza bajati na sibu. sasa huoni kuwa kafanya jema hapo?? je angeficha hilo alafu baadae baada ya kuhangaika kupata mtoto bila mafanikio ugundue kula alikuwa anatoaga mimba sii unhgemlaumu.
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mmmh iyo ni too much
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sijaona cha ajabu hapo zaidi ya masikitiko tu!! Mpaka umefikia hatua ya kumuweka kikaangoni na kumjaji, basi ujue mapenzi kwake yameshaisha hivyo ni bora ukamuacha kwa amani tu!! Lakini fikiria na wewe umetoka na girls wangapi kabla yake? Na katika issues zako zote ingekuwa we ndo mbeba mimba, ungeshatoa ngapi? Msipende kujudge ni bora atleast ukajua mustakabari mzima ulompelekea yeye kufanya aloyafanya then unaamua!!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    ukimchunguza kuku huwezi kumla..
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh! Hii ni Double XXL mazeee.
     
  9. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mpenzi na ww unaniangusha sasa,yaani mm nikikwambia ukweli kuwa nina watoto sita na nilishawahi kufumaniwa utaniacha??!!!
    :focus: kijana usiwe unaulizwa maswali kama huna uwezo wa kuhimili majibu yake. Umeambiwa ukweli unaanza kujiuliza maswali mara mbili mbili je angekudanganya??? Naona ulipenda kusikia wewe ndio wa kwanza na hajawahi kupenda......wanaume mnapendaga sana kusikia uongo na ndio maana huwa mnadanganywa sana.
     
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani sasa mlitaka ajibu nini wakati huo ndio ukweli wake???? Uamuzi ni wake sasa kusuka au kunyoa!!!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mie nasema kila siku, Trust katika Mapenzi sio lazima iwe 100% kama kweli wampenda Mpenzi wako.... Ndo haya sasa!!
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Uchafu mwingine wapaswa kubaki kabatini milele asee.....
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sa si umeuliza na yy hakutaka kukudanganya loh!
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukimchunguza kuku atakushinda kula, umetaka ukweli umekushinda kumeza....
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sijui kwa nini hili suala mi nalitazama kwa namna tofauti. Hivi huu ukweli pekee watosha kuonyesha kuwa huyo dada hamfai msela? Ni kweli inastua na inaweza kupunguza imani, but IMO.......there is something that must be proved beyond the reasonable doubt!
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukweli ni BORA SANA kuliko uongo hata kama una maumivu ya kupitiliza.
     
  17. matron

    matron Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dunia ya leo msichana wa form 2 ana bf tayari hapo akipata mimba opt ndio hiyo mara nyingi hii inasikitisha na mara nyingi maadili ndio kichocheo,kwanza huyo tunayemuongela ana umri gani? na hizo habari za mauaji wakati anaripot usoni alikuwaje?je alionyesha masikitiko kidogo/sana anajutia hayo matendo au la na je ikitokea tena sasa hivi ana ujasiri wa kurudia? Binadamu yeyote asiye na hofu ya Mungu anaona hicho si kitu na i think yeye jamii yake inayomzunguka yeye ndio katoa chache so far i can tell that..otherwise wengi wanafanya hivi vitu na wanaficha so kuoa huyu sio garantii ya kukosa kukuzalia watoto mradi awe anajutia makosa hayo na kutubu mbele za Mungu
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee...
    Ina maana huyo dada hakujifunza baada ya mara ya kwanza wala ya pili??

    Newayz kama unampenda unaweza pishia mbali hilo la kuchoropoa muendelee. Ila sasa ndo uwe tayari kulea akipata mimba yako usikute unamhukumu kumbe na wewe ndio wale wale wanaolipia kwenda kutoa.
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ukimchunguza sana bata hutamla! kuna mambo mengine ni magumu sana kuyasamehe unapoambiwa ukweli na mwenza wako. Sa nyingine huwa nafikiria na pia huwa napenda wawe wakweli lakini, ni muhimu kuwa na kiasi na busara kwenye mazungumzo!
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Siku zote ukweli. Mimi huwa sipendi kujua historia ya mwanamke ninaye mpenda. Najua itaniumiza.
     
Loading...