Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It's December: Wanaume wa kibongo pelekeni wake zenu 'vacation'...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jestina, Dec 1, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    lol nimeona u turn,wanawake wakilalamika hamuwapeleki wake zenu vacation kama spain,france etc..ati mwanaume wa kibongo akijitahidi kukufurahisha atakupeleka kwa wakwe zako ukasalimie....hapo ndo anaona kakutoooooooooooooooa lol,cha kushangaza wanawake nao hawasemi kama wanataka vacation wanaishia kulalama tu wakiona mwenzao kapelekwa vacation(na wazungu)

    *wanaume pelekeni wake zenu vacation,sio mjidai hela hamna wakati mnawapeleka nyumba ndogo kama kawa...

    *wanawake fungukeni kwa waume zenu msiishie kulalama kichini chini pindi mnapomuona mwenzenu kapelekwa vacation...

    LOLS
     
  2. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Unarusha madongo live. ha ha ha. Ngoja wenyewe waje kujibu hoja. Lol.:juggle:
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mnakula milo mingapi@kwa siku?
    U turn ndo role model wako?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe tu kujipeleka ngorongoro siwezi, je kumpeleka mwengu vacation spain ntawezea wapi?
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wewe nahisi wewe na mumeo,mnakula ubwabwa siku ya jumapili kwa kisingizio bajeti wakati nyumba ndogo yake inafanya shopping france.....
    u turn inatembelewa na maelfu ya watu(wanawake) kama sie hapa jamiiforums,therefore inaturepresent wanawake na views zetu....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanamme mna kazi kama wake mtakaooa wanaishi kwa kutizama jirani kafanyiwa nini na si vipaumbele vya familia zenu mnalo, tena mnalo hasa.

    Nenda vacataion when u need it and can afford it sio sababu jirani au wazungu wanafanya.

    Mbona tumeukataa ushoga wakati wazungu wanafanya?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    with all due respect, ina represent wanawake wa upeo fulani tu.
    Mwanamke mwenye upeo tofauti hawezi fanya kitu sababu eti fulani anafanyiwa na mzungu, siriazly una-underestimate female specie, tena unadhalilisha inteligence yetu.

    Please we are more than kuangalizia wazungu wanafanya nini


     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini msubirie kupelekwa?
    Nyie mnawapeleka waume zenu?

    Kama hali inaruhusu jipeleke au mpeleke na mwenzako hamna haja ya kulalamika kisa fulani kapelekwa.Mipango yake sio sawa na yako.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi kwani vacation hadi kwenda Spain sijui France??
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapa sina haja ya kimfundisha mama.. . . lolz
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu kumbe umetoa huko....kazi kweli kweli
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa desh desh. . .
    Mi ukinipeleka moshi tu nikanawe uso na maji yanayotoka mlima Kili ni vacation tosha.
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wee kataa hapa hutaki vacation,upate credit....ila usiione wivu mwenzio akipelekwa....BTW ukikataa ile nyumba ndogo ya mumeo inaenda kama kawa....,vipaumbele unaviona wewe tu?
    kutokana na views za watu,huo utamaduni wa wazungu wanaufagilia sana na ukiacha unafiki wengi wangependa kuona wanaume zao nao wakifanya,hayo mambo ya ushoga sijui yameingiaje ni irrelevant kwa kweli.....
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jibu ni HAPANA,ila pia hata ukiulizwa kama umeshawahi kumpeleka mkeo MIKUMI?.....watu pia wataona UTAKAVYOGWAYA lol
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi hii generation ya kupenda starehe kuliko kazi imetoka wapi jamani, mbona tunahitaji kuombewa?

    Hivi utamkomesha mmeo sababu ya nyumba ndogo? Hii maana yake wewe hujiamini kiasi kwamba nyumba ndogo ina-drive maamuzi yako.

    Kumbuka husifiwi unakula shilingi ngapi, unasifiwa kwa kuzalisha shilingi ngapi na account yako inasomaje

    I would rather remain Lawino than being Clementina kama kina clementina ndo ivi!!!!!
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha kwani kuna nini,i dont afraid to say am u turn no 1 fan,ukute na wewe unasomaga kule kimya kimya....afu hapa kwa greti thinka unajifanya unapitia mitandao ya maana zaidi LOLS.
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Duh, tushaanza kupangiana maisha tayari.

    Ndiyo maana wengine wanaona kuoa noma, ukioa unashurutishwa vitu hata kama si style yako? Unajuaje kila mtu anapenda vacation, wengine ma workaholic wanatafuta cure for cancer ukimwambia vacation anaona unacheza, na hao je?
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Getruda kwa hali halisi ya maisha ya huku ni wanandoa/wapenzi wachache sana wanaweza kufanya hiyo kitu, watu mlo wa siku wengine unawasumbua, wengine ada ya watoto ishu hapo haujanzungumzia kodi ya nyumba, sikatai kwenda vacation nafikiri wenye uwezo wanaweza kufanya hivyo na isiwe eti mwanaume ndio ampeleke mkewe vacation why not na wewe mwanamke umpeleke mumeo vacation...
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    upeo unahu!

    Nyumba ndogo anajua hana chake, anachuma anachoweza fasta, kwa hiyo na wake za watu mmeanza ku-act kama nyumba ndogo?

     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    This festive season nakupeleka vacation Hawaii...
     
Loading...