Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Its amazing

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kowero Fredy, Jun 4, 2011.

  1. K

    Kowero Fredy Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshakutana na watu wazima wengi,nimesikiliza viongoz wa dini mbal mbal wengi wanadai kuwa aliyelilogo taifa letu na kuwa maskini jinsi tulivyo ni Hayati nyerere.Naomba mnisaidie kwa yeyote anayefahamu kuhusiana na ili.na Atueleze
     
Loading...