Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itikadi za vyama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Aug 27, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mjadala kuhusu itikadi za vyama,'Tanzania tunayoitaka',unaendelea live hivi sasa star tv.Mjadala unahusisha vyama vya Chadema,cuf na CCM.Mpaka sasa game ni 2(CUF&CCM) VS 1 CHADEMA,ni vita ya (CUF na CCM) dhidi ya CHADEMA.Fuatilia ujionee.
     
Loading...