Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itikadi za Kisiasa Zavuruga Serikali ya Wanafunzi UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ng'wanangwa, Dec 5, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Vuguvugu: "kutaka kuwang'oa mawaziri wa serikali ya wanafunzi wanaoaminika kuwa ni wana-CCM.

    Waziri mkuu ni CCM. Rais ni Chadema. Patamu!

    Rais alishamlima barua PM ya kumsimamisha kazi.

    Kisa? Alifanya mambo ya JMS. Kuhudhiria sherehe za kuwapongeza wabunge vijana wa CCM.
    Mvutano ukaanza.

    My Take:
    Kumbe Chadema tupo mpaka UDOM. CCM itabidi wajenge Chuo kingine na watafute wanafunzi kwa mtindo wa kuomba kadi ya chama ya mzazi.

    Kweli CCM wameshikwa pabaya. Ndiyo sababu JK alitoa onyo ati wanafunzi wasijihusishe na siasa. Kumbe UDOM kuna Chadema? Safi sana!

    Komaeni watoto wa wakulima.

    Nchi hii hakuna chuo cha CCM. Chuo chochote ni cha Tanzania. Wakileta zao waonesheni rangi zenu bila haya.

    Source: Majira
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wapo wengi sana wa chadema pale udom ila sauti zao hazisikiki sana.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    zitasikika tu.

    kwani wao hawaoni 'hali ngumu' iliyoletwa na ccm?
     
Loading...