Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itikadi yeyote bila kuwa na Elimu nayo ni Upumbavu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, Aug 9, 2012.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba Itikadi za siasa zimekula uwezo wa kufikiri wa Vijana wasomi wengi sasa wamekuwa mapoza na wasio na faida kwa Taifa hasa kwa kuwa kila jambo kwao hutanguliza itikadi ya vyama vyao kisiasa wanapotakiwa kutoa maoni na kutafuta suluhisho! Ni Mtazamo tu.
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ukosahihi kabisa!
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ulikosa cha kuandika? Haya sasa ebu tuambie umetuelimishaje ili kuepukana na itikadi za vyama?
     
  4. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    weka vitu wazi bac tukuelewe, gubu la nini sasa? sasa hapo ndo umeposti nini, hebu fafanua kwa mifano ueleweke, kama umeamua kubaki nayo rohoni ungeacha kuposti ukakaa kimya. MTAZAMO KWENYE NINI SASA???
     
  5. d

    danizzo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sana nawasiokuelewa ndo WAHANGA wenyewe. TAWILE
     
Loading...