Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itifaki Ilivyozingatiwa kwenye Msafara wa TBL

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mafuchila, Jun 4, 2010.

  1. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    TBL Motorcade.jpg
     
  2. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Huo ulikuwa ni msafara wa wa Magali ya TBL ukiwa unatoka katika uwanja wa ndege Mwalimu Nyerere, baada ya kuwasili kwa tuzo yao waliyoipata huko Ujerumani.
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huu ni muendelezo wa foleni na msongamano katika jiji letu la Dar.

    Nasema hivi, kwani siku za karibuni imekuwa ni kawaida kuruhusu magari kufanya maandamano ilhali barabara zetu zimeshazidiwa. Huu ni upungufu wa fikira.
     
  4. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuongeza foleni bila sababu za msingi!

    Hiyo tuzo ina-compensate vipi "man/hour" zinazopotea barabarani?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hakuna sheria zozote zinazosimamia hali kama hii?
     
  6. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ......utakuta watu wana sherehe binfasi mathalan harusi, au shughuli ya kidini (something sounds like 'maulid') wanafunga barabara. niliwahi kuuliza wahusika kama wana kibali,wakasema hawana kibali kwa vile wanafunga barabara kwa muda mfupi tu wa masaa kama manne!!! hii naongelea Tanga..ni common sana hii kitu!!!
     
  7. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami nilistaajabu sana kuona upuuzi huu! Ningependa sana kujua kama TBL waliilipa Serikali kutumia polisi wa Trafiki. All in all ni ujinga uliotukuka
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii nchi ina 'wenyewe'..nyie kaeni tu hapo kazi kutoa mijicho kaa mijusi iliyobanwa na mlango.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe mzee wenyewe si ndo sisi? Au tumeamua kuwaacha watuburute watakavyo?
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi inahitajika darubini kuwaona 'wenye nchi'?

    Wengine hawa hapa..
     
  11. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wacheni tusherehekee ubora wa kinywaji chetu , huu ndio urithi wetu jamani
     
Loading...