Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Italy wameunda serikali mawaziri wote 16 ni wana taaluma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigogo, Nov 17, 2011.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi hawa wanawezaje?natazama tv hapa pm wa italy kaunda serikali yenye mawaziri wote 16 wanataaluma hakuna mwanasiasa hata mmoja...hapa kwetu tunahangaika na midubwana kama akina wassira...ahghhhhh
     
  2. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serikali yetu kuuuubwa hadi sokwe mtu naye kabuniwa wizara yake aongoze!
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hii serikali yetu sio ya wana siasa wala nini.hii ni serikali ya kishikaji.mia
     
  4. howard

    howard Senior Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaani hii nchi inaongozwa na kikundi cha wahuni wachache wanaamua wafanye nini as if nchi ni ya kwao wao tu, wanaamua wanalotaka sasa WASSIRA ana kazi gani pale
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    CCM ina mbunge mmoja ni mganga wa kienyeji.
    Mbunge wao mwingine ni mchawi, alikutwa bungeni akimwaga ndumba na ngae
     
  6. I

    Iguguno Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ati?usitake nicheke
     
  7. anayo

    anayo Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Selikali inayo jitegemie ,wabunge waio mawaziri,wala hawapo katika bodi aina yoyote hiyo,ndio nzuri maana hakutakuwa na kuoneana aibu katika utendaji wa kazi siku zote,kulio serikali hii yetu ,wewe mwenyewe mbunge,alafu ni waziri,nani atakaye muhoji mwenzake sasa?
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siyo wanasiasa tu bali ludo la wanasiasa 52 wakiwemo PM na AG
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kheee nilisahau pinda..hivi yupo bungeni
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu italy hakuna manuals. Ni technologies at work.
     
Loading...