Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuweje ukimkuta mwanao kapiga goti anaomba,..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisoda2, Dec 3, 2009.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama mzazi unapomkuta mwanao katulia huku kapiga magoti na kufumba macho akiomba kama ifuatavyo;

    "Dear God, this winter please send clothes to all those poor naked ladies in Daddy's Cellphone,
    Amen."


     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu ni mtoto wa kizungu lazima so ainihusu.
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Hakuna ujanja ni kukimbilia simu na kufuta picha zote, ili atakapotembelea tena kwenye folder akute peupe-shenzi zake!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kweli huyu sio wa kibongo duh
     
  5. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Usiseme huyo ni wakizungu,wakati mnawapeleka pale st.mamayetu kwenye kiinglish school.
     
  6. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    FL!1 umeniangusha hapo kwa tafsiri yako ya hara haraka.
    na yule ulompeleka kwenye shule za kiinglishi akija nyumbani anakuwa mzungu???
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    bravo KK, nimekugongea thenksi kwa mbaaali.
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    u made ma day!!.
    but hii ishu kwa ujumla imekaa kijoke-joke.
     
  9. P

    Preacher JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama bado dhamira yako ya kujutia mabaya inafanya kazi (yaani hujawa sugu) unafuta picha chafu zote, halafu UNAAMUA KUBADILIKA JUMLA - UNAACHANA NA MAMBO HAYO YASIYO NA FAIDA -

    UNAANZA KWA KUPIGA MAGOTI NAWEWE KUOMBA MUNGU AKUSAMEHE KWA PICHA CHAFU KWENYE SIMU, PIA KUMPA CONCERN KUBWA MTOTO WAKO

    UNAMSHUKURU MUNGU KWA KUKUPA MTOTO MWENYE HURUMA, MKARIMU NA MWOMBAJI
     
  10. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Amen,

    nimekugongea thenksi mkuu.
     
  11. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh
    Ebwanaeeeeeeeeeeh... hilo libeneke halitaamulika, hiyo kesi ni nzito kuliko mnavyodhania.

    Kwakweli sijui ntafanyaje na ntasemaje na ntafikiriaje... ila naomba GOD aepushe kabisa.
     
  12. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unafuta zile chafu za mabinti afu unatafuta nyingine za waliovaa nguo afu unaiweka simu peupe ili azikute na ajue God huwa anajibu maombi
     
Loading...