Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuwaje..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kanyafu Nkanwa, Jul 18, 2010.

  1. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Najaribu kuwaza; Hivi hii dawa ya ukimwi ikija kuwa confirmed kwamba iko effective kwa asilimia 100%, tutakuja kuwabana namna gani watoto wetu kuhusu kujiepusha na ngono?! Wote tunajua maadili yote, ya kijamii na kidini yalishakwama; angalau kwa kasi fulani mkwara wa kifo cha ngoma ulikuwa unaweka mambo sawa japo kiubishi ubishi.
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Ikiwa Neno la Mungu halikuweza kuwa effective kwao, hakuna kingine kinachoweza kuwasaidia.
     
Loading...