Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuwaje siku Nape na sitta wakiwa nje ya CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Nov 6, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nape na Sitta wamejijengea umaarufu miongoni mwa Watanzania kutokana na kupingana hadharani na mafisadi wakiwa ndani ya CCM.Je itakuwaje wakitoka/wakitolewa CCM? Nawasilisha kwa mjadala.
     
Loading...