Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuwaje mkeo akigundua kuwa wewe ndio mtetezi wa infidelity na tigo hapa JF?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 29, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Mkeo au hata mzazi wako akigundua kuwa hapa jamvini wewe ni kutetea matumizi ya tigo na ufirauni, pia ni mtetezi wa ngono nje ya ndoa.
    Sipati picha.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhhhh
    "hupati picha" jibu tayari
    unalo mamake
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Jamani...... ngoja nifuatiliie......
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Karibu kwenye chama mkuu cha infiii
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    atajua tu kwamba everything you say may be fake, kama vile ID unayotumia, location uliyoweka, msimamo wa kisiasa na kijamii na hata vitu unavyosifia
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    totally agree with u. japo wakati mwingine nawaza, Bible inasema '' awazavyo mtu ndivyo alivyo..'', sijui inakuwaje hapa. Ila kiukweli, mahali kama hapa huwezi kuijua true character ya mtu

     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    very true aisee

    Yaani hapo nilikua najipa moyo tu, maan mie ndivyo nitakavyojibu.... that everything you see hapo ni character iliyo fictitious

    Kila kitu humu JF kina sura mbili, ya kweli na ya uongo
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haina shida ataelewa tuu kuwa jamaa wake ni waukwel na hana tatzo so atazoea ila mh!
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kiko wapi nije kujiunga?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anaweza akafurahi kama nae ni mpenzi/mshirika wa hayo mambo kisirisiri!!Kama sio ndo hivyo tena ataanza kukuangalia na kukufikiria tofauti na ilivyokua mwanzo!
     
  11. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    nichoolewa chake mtu humpa tabu kinapokuwa katika componetial analysis marked by -ve na humpa raha kinapomark +ve. Atamake choice if she fail the choice will make her. Maana wenye tabia hizo hujuana wao wenyewe.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Itabidi ufanye kazi ya ziada maana wapo ambao wana ID mbili tofauti wengine wanajidai ni madem wakati sio wengine wanajidai maman wakati sio!Ni kazi kumjua!
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hatashangaa mkeo si huw mnaji express wote?
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hatari tupu
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    Afro kuna mtu kaiba password yako nini? hahah naona umeingia kwa style ya kibonde
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kwa mwanaume kugundulika anatumia ID gani ni ngumu. Ila kwa sisi wanawake, mme akikubembeleza kidogo tu unatoa siri zako zooote. Ndio maana mimi najitahidi kuwa makini na michango yangu. Maana siku Mr akinibana nampa kila kitu.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Nyumba Kubwa bana! Humu hakuna cha mwanaume wala mwanamke. Watu kibao, wake kwa waume, wana majina zaidi ya moja.

    Kwa hiyo hata kama mwezako akikugundua kwa ID moja na akakupa kila kitu kama ulivyosema, haina maana hana ID nyingine ambayo huijui.

    JF ni msitu wenye kiza kinene. Usije shangaa siku moja ukajua kumbe hata huyo mumeo naye yupo humu.
     
  19. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kuna watu ambao hubeba nafsi tofauti za muonekano. Akiwa home anakuwa mpole na mwema kiasi kwamba hata ikitokea kupelekwa kesi kwao inayoendana na mazingira halisi ya mtaani inakuwa ngumu kuaminika.
    Hivyo kwa mtu muelewa lazima ataamini kuwa ''awazavyo mtu ndivyo alivyo..''
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Sikuwazia kabisa kuwa watu wana more than one ID. Nachotaka kusema mimi si msiri; kwa hiyo nikiombwa PW natoa tu. Ila kwa mtu mwenye muda wa kufuatilia threads za mtu ni rahisi ku connect kuwa this is the same person with different IDs. Mimi kwa mfano kuna mtu nimeshamjua real ID yake tokana na story anazopenda kusimulia. I hope am right. Mfano mdogo wako ambae mko close au mke/mmeo akiwa humu utamjua tu unless awe ni msanii kweli kweli.

     
Loading...