Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuwaje Jeshi Likichukua Nchi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domo Kaya, Dec 10, 2007.

  1. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2007
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu watanzania, mimi kama muathirika wa hii hali ngumu ya maisha bora kwa kila Mtanzania naona bora JESHI LA WANACHI TANZANIA wachukue nchi hata kwa Miaka mitatu (3) tu, na baada ya hapo nadhani tutatia adabu na sheria zote zitafuatwa.

    Hapo itakuwa hakuna rais mstaafu wala rais mwenyewe amri ni moja tu, siku jeshi likiamua foleni imezidi watu watembee kwa miguu basi ni wote tunapiga kwato tu, wakisema kulala saa kumi na mbili hivyo hivyo.Kila kitu kijeshi jeshi tu.

    Nadhani baada ya hapo nchi ikirudishwa kwa Marais adabu itakuwepo, maana kwa sasa nchi inaongozwa na wenye fedha tu, Kikwete yupo pale ikulu kama ushahidi tu kwamba Tanzania tuna Rais, lakini nini kifanyike wenye fedha ndio wanaamua. HIVI KWA MPANGO HUU TUTAFIKA KWELI? AU NDIO ULE USEMI TAJIRI ATAENDELEA KUWA TAJIRI NA MASIKINI ATAENDELEA KUWA MASIKINI MILELE.?

    TUJADILI.
     
  2. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    duh mzee, Wanajeshi wetu ingebidi washirikishwe kwenye shughuli za maendeleo maana naona wengi wako tuu kambini hawana shughuli ya maana.
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    This is treasonous.I am against this based on the following.

    1.Italeta precedent mbaya ya kutumia force kutatua matatizo.

    2.Jumuiya ya kimataifa itatutenga kutokana na uharamu wa serikali za kijeshi katika dunia ya leo.

    3.Nchi yetu inategemea misaada ya nje kwa asilimia kubwa ya bajeti, serikali za kijeshi huwa zinakosa legitimacy ya kuendelea kupata misaada.Tutakosa misaada na kuumia maradufu ya hivi sasa.

    4.Jeshi litaondoa uhuru mdogo wa habari tulionao.Hata kuandika JF hapa ukiwa bongo inaweza kuwa issue.

    5.Most probably katiba itakuwa suspended na hali ya hatari itatangazwa.If you thought Buzwagi and IPTL was bad wait til ma soldier wenye usongo wasio na supervisor watakapochukua nchi bila ya kuwa na boss.

    6.Hakuna mfano wa nchi yoyote Afrika ambapo jeshi lilichukua nchi na kui-turn around for the better.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ahhh Sijui Itakuwaje
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hehehe i see ur point abt kutokuwa na uraisi kwetu bali mwakilishi wa wenye nazo...dats true...

    ila tuu serikali za kijeshi...mweeemwenzangu wala tusizitake kabsaaa maana zina negative impacts nyingi sana
     
Loading...