Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuwa vipi Qaddafi akikimbilia Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Feb 27, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Itakuwa vipi Qaddafi akikimbilia Tanzania?
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Atafikia kwa Sheikh wa Mkoa wa Dodoma, Mustafa Rajabu Shabaan anasema Gaddafi ni mtu mzuri tu kwa vile alijenga msikiti Dodoma.
     
  3. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mungu apishe mbali!
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Atajihifadhi pale Dodoma kwenye msikiti anaodai kajenga yeye kumbe umejengwa kwa hela za mafuta ya Walibya. Hata hivyo mashinikizo ya Walibya yatafanya tumrejeshe kwao akakabiliane na adhabu kali ya kunyongwa kwa madhila aliyowafanyia Walibya wenzake.
     
  5. m

    mshaurimkuu Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mashariki ilivyo mbali na magharibi ndivyo isivyowezekana kwa huyu jamaa kukimbilia Tanzania. Ben Ali (Tunisia) na Mobarak (Misri) wanaweza kusamehewa lakini huyu **** anayewainukia na kumwaga damu za watu wake mwenyewe hakika mauti inamwandama.

    Anayo mawili tu; na la nafuu zaidi kwake ni The Hague vinginevyo kitanzi kinamsubiri nchini kwake mwenyewe. Uchaguzi anao yeye mwenyewe. Enyi viongozi madhalimu jifunzeni kusoma alama za nyakati kwani viburi vya madaraka ni vya kitambo tu hata kama kitambo chenyewe ni sawa na umri wa mwanadamu lakini hatima yake haki itashinda hata kama itakawia kwa muda gani.
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aje tu nasikia ana mke hapa tz aliyewahi pia kuwa mke wa kigogo mmoja wa SMZ
     
  7. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Akimbilie tu na madola/mahela yake kwani hiyo ni kuvuja kwa pakacha.. nafuuu ya mchukuzi.... Lakini kwa uharisia sidhani kama atakuja au kukimbilia Tanzania maana imeripotiwa na vyombo vya habari kwamba baadhi ya watoto wake wako kwa chavez venezuela kisiwa cha margarita labda na yeye atakimbilia huko...Chavez ni wazi anaziweza propoganda za west na pia atajua namna ya kukabiliana na hao wanaomtaka Gadafi...
     
  8. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Itakuwa poa, atakutana na wenzake walioua watu Arusha bado wko madarakani tunawachekea tu! :fencing:
     
  9. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 767
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Qaddafi yupi mnayemuongelea hapa? Ni yule mwenye bar kule yombo buza au huyu wa Libya? Walibya hawezi kuja kwani ninaamini kwa dhati kabisa wananchi wa Libya hawawezi kumuondoa.that is true story
     
  10. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hawezi kuja hapa,atakimbilia Venezuela kwa Charvez au zimbabwe kwa rafiki yake Mugabe,lakini akija hapa atataka kuwa mtawala wa hapa.kwani ujinga wake wa kufikiri ndio uliomsukuma kufanyia watu wake madudu.Amekataliwa na wananchi wake.waarabu wameamka wanataka demokrasia na utawala wa haki,visingizio vya kuwa wanapigania udhalimu wa serikali za magharibi dhidi ya waarabu,hali huku wanawekeza,wakitumbua na kuficha fedha zao katika mabenki katika nchi za magharibu umekwisha.Game over kizazi kipya hakidanganyiki.
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Akija tutampa ashike urais wa JMT hadi uchaguzi wa 2015, kwa sasa urais uko kwenye Auto..
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hainashaka atafikia dodoma, kule kajenga Msikiti mkubwa, namwonea huruma yule baba, mkwara wote ule na mabodigadi wake wa kike teh!
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    atafute nini huku? Wakati wa vita vya Tanzania na Uganda alimsapoti Idd Amini ili atuchape lakini akachemsha. Nina ushahidi wa mizinga na bunduki zilizotoka Libya kuwapiga watanzania. Kudadeki kwavile walikuwa wageni wa njia na nchi kwa ujumla wakachapya vibaya mmno. Reference Video for Tanzania and Uganda war. Akija tu nakumbushia kudadekiiiiiiiii
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    lazima nimtafute nimle kideti
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    lazima aondoke. imeandikwa hiyo.

    mpaka sasa yeye ni Rais wa Tripoli, siyo Libya.

    Miji inaanguka mikononi mwa wapinzani, viongozi waandamizi wanaasi, maofisa wa jeshi wanaasi, raia wa nchi rafiki wanaondoka, tena wengine wanachukuliwa kimafia kama walivyochukuliwa raia wa uingereza kwa ndege ambayo ilipasua anga za libya bila hata rada za libya kujua. amebaki na support ya watu wa kabila lake na ndugu zake tu.
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    acha ufutuhi kwenye jukwaa serious. Sishangai ni madhara ya shule za kata
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    hilo neno la mwisho linaonesha we ni kizazi cha mkapa.
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Majungu ndio sifa ya Watz, Sifa za kijinga
     
Loading...