Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuwa vipi marehemu wakiamka na kuwakuta mnatanua na wake zao???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 28, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Wana ndugu itakuwa vipi marehemu....,
    wote wakiamka leo na kukuta watu manajivinjari na wake zao jamani!!!!
    maana kuna watu wanatanua na wajane si mchezo...mbaya zaidi ni wanatumia mali za marehemu kama walitafuta wao....
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo wajane hawatakiwi kuendelea na maisha? "Till death do us part..."
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    MZUNGU MMOJA AKIWA SOUTH KUJA DAR AKAAMBIWA UKISHUKA BONGO UKIULIZA SWLAI LAZIMA UJIBIWE NA SWALI ALIPOFIKA JNIA YAANA JULIUS NYERERE INTR APRT AKAULIZA "habari nasikia tanzania ukiulizwa swali unaulizwa swali" akajibiwa "who told u"......IDD MUBARAK
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa hao wamekufa wanarudi kufanya nini tena??mi naona itakuwa poa tu na wakirudi watafute vimwana wengine maana sie tutakuwa busy kubadilishana mbinu za medani na hao waliokuwa wake zao
     
  5. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ukishakufa basi aliyekuwa mkeo si mkeo tena au mumeo,not to be a sexist........
     
Loading...