Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuwa vipi dawa ya ukimwi ikiuzwa kama pandol

Discussion in 'JF Doctor' started by kanyasu, Feb 12, 2012.

  1. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma habari katika gazeti moja la kila siku juu ya taarifa za kugundulika kwa dawa ya ukimwi.kimsingi gazeti linapotosha taarifa au mantiki ya taarifa ya wanasayansi.wao wamegundua kuwa ukitumia ARV's sana unaweza usimwambukize mtu unayekutana naye.ugunduduzi mwingine ni maendeleo mazuri juu ya channjo ambayo bado haijathibitishwa,sasa najiuliza itakuwa vipi kama dawa za ukimwi zitauzwa kama panadol pharmacy!
     
  2. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    raha sana...sodoma na gomora...!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Itakuwa hivi: mama mwanaasha, hebu kaninulie nanihino maana naona ka ukimwi kamizidi.
     
  4. Gatete

    Gatete JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    wa2 hatutafikiria kingne zaid ya ngono
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Raha 2pu nitakuwa napiga mzigo mbaya yani kama jogoo nakamata nachinja 2 kudadadeki
     
Loading...