Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itachukua zaidi ya miaka mia kumpata wa kufanana na wewe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 31, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    No Comments
     
  3. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mabadiliko ya teknolojia na ubinafsi yatafanya iwe imposibo kutokea mwenye maadili kama Nyerere
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa!
     
  5. k

    kwani nini bana Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kupumzika kwa amani Mwl J K Nyerere
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kale ka jamaa ka pwani bingwa wa kutabasamu vipi kwani??
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Kale ka MODEL?
    Kakimaliza msimu wake kataenda kuonyesha mitindo
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu umesema vema...itachuku miaka mingi sana kumpata mtu kama huyu
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Awamu ya nne tumepata chaguo la mungu! unataka nini cha zaidi??
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha yaani na wewe unashabikia tu, eti kweli kabisa!! au kwa vile ni babu yako. Tumeshaambiwa ni baada ya miaka 45. sasa hii 100 imetoka wapi?
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Good old time
     
  12. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata no coment ni coment
     
  13. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nlijua mwenza wa nyumbani ndani. Kube Father Nation!
     
  14. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu inawezekana ikachukua miaka michache au mingi ya hiyo(100) kutegemeana na Mtazamo, Upendo wetu wa Tanzania kwa Taifa letu.
     
  15. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo napita mwitongo naelekea Musoma mjini.
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kamepata nafasi kwenye kundi la BOYZ 2 MEN
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...wapo wengi, ila kuzipata nafasi ndio ngumu..
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,190
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    Hakika....Pumzika kwa amani Baba yetu wa Taifa..
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,634
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    KIONGOZI ni kuonyesha njia,Mwl aliweza kwa kweli.
     
  20. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    watu wapo lakini hawatapitishwa na syndicate. wanaonekana wanoko
     
Loading...